soon itathibitika kuwa Messi na Ronaldo sio WAFUNGAJI...

soon itathibitika kuwa Messi na Ronaldo sio WAFUNGAJI...

Tuondolee Udini mbwa koko we

Take it easy Mkuu! Nyie ndio huwa mnafeli mitihani kwa kushindwa kusoma instructions! Soma tena thread vizuri utagund ua kuwa umeingia chaka!
 
Tena Yaya,kolo na cise ndio wanaongoza kwa ufungaji kwenye iyo ligi.
 
mi nasema hivi Messi na Ronaldo si wanajishaua kuwa ni wafungaji wazuri??....
sasa Ramadhan hiyo hapo inakuja...ntawaona.

Wafungaji wa ukweli ni akina Samir Nasri, Yaya Toure, Demba Cisse, Demba Ba, Kolo Toure, Mzee Zidane, NIcolas Anelka, Ben Alfa, na wengine ambao hawaachi hata chungu kimoja...

Tena inapobidi na 6 wanafunga pia...
Mbona Sulley Muntari umemsahau hadi anagombana na special 1,na Fredrik Kanoute kiasi wa2 jijini Sevilla walislimu kwa ajili yake,na yule little Pharaoh pale Turati je,El Shaawary?
 
Mbona Sulley Muntari umemsahau hadi anagombana na special 1,na Fredrik Kanoute kiasi wa2 jijini Sevilla walislimu kwa ajili yake,na yule little Pharaoh pale Turati je,El Shaawary?


Hah hah haah Gutierez nilijuwa ukija utawaongezea wengine mpaka wa kutoka ktk viunga vya Catalunya na hata wa Bilbao...
Umetisha nguli
 
Hahahaha, wakurupukaji walishaanza kutoka povu humu ndani.
 
Hah hah haah Gutierez nilijuwa ukija utawaongezea wengine mpaka wa kutoka ktk viunga vya Catalunya na hata wa Bilbao...
Umetisha nguli

Chomba sorry,naona mko hewani na Gutierez,naomba kukuuliza jambo kidogo halihusiani na uzi huu ila namtambia Gutierez na watoto wetu ye anadhani watu wako Catalunya tu?hivi mkuu yule de Sciglio wa Azzuri anatokea timu gani?aisee katoto kazuri sana kale!
 
Frank Ribery, Van magoli, Karim Benzema, Mesuit Ozil, Sami Khedira.
 
mi nasema hivi Messi na Ronaldo si wanajishaua kuwa ni wafungaji wazuri??....
sasa Ramadhan hiyo hapo inakuja...ntawaona.

Wafungaji wa ukweli ni akina Samir Nasri, Yaya Toure, Demba Cisse, Demba Ba, Kolo Toure, Mzee Zidane, NIcolas Anelka, Ben Alfa, na wengine ambao hawaachi hata chungu kimoja...

Tena inapobidi na 6 wanafunga pia...

duh!!!!
kumbe Mess na Ronaldo wanafunga kwenye nyavu tu.!!
wakati wengine wanafunga Ramadhani ha kwenye sita.
Naanza kutilia shaka uwezo wa R na M, haiwezekani wafunge sehemu moja tu zingine washindwe, na wajione ni wafungaji.!!!
 
Chomba sorry,naona mko hewani na Gutierez,naomba kukuuliza jambo kidogo halihusiani na uzi huu ila namtambia Gutierez na watoto wetu ye anadhani watu wako Catalunya tu?hivi mkuu yule de Sciglio wa Azzuri anatokea timu gani?aisee katoto kazuri sana kale!

Anatokea kwa kina Gang Chomba Mkuu
 
Chomba sorry,naona mko hewani na Gutierez,naomba kukuuliza jambo kidogo halihusiani na uzi huu ila namtambia Gutierez na watoto wetu ye anadhani watu wako Catalunya tu?hivi mkuu yule de Sciglio wa Azzuri anatokea timu gani?aisee katoto kazuri sana kale!


Ebana yule ni mbavu ya kulia ya AC Milan...
Anacheza nafasi moja na Ignazio Abate...
So pale Milan huwa tunamtupa shavu la kushoto ambalo pia analimudu...
 
Haya ndo matatizo ya elimu ya Fill in the blanks na siasa/propaganda za vitisho. Mijitu inaanza kulalama juu ya udini bila kufikiria kinachozungumzwa. Hints ipo wazi ya kinachozungumziwa na mshikaji lakini bado kuna vichwa vinakimbilia katika udini. Dah. Na ulokole wangu nimejua kinachozungumziwa ni Mfungo wewe umeshindwaje?
 
Back
Top Bottom