Song ataka kurudi

Song ataka kurudi

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
5,224
Reaction score
1,686
Kiungo anayeozea benchi Barcelona, Alex Song, yuko tayari kusikia ofa ya kurejea Arsenal mwisho wa msimu huu. Klabu hiyo ya London inasemekana kuanza pilika za kumrejesha. Inaaminika kwamba Song atauzwa kwa paundi milioni 12.7 ambazo hazitakuwa tatizo kwa Wenger ambaye anatarajiwa kupewa paundi milioni 70 za kuimarisha kikosi.

(Daily Express)
 
Yeye alimuuza kwa paundi ngapi? Wachezaji wetu nao kuchamba kwingi ....we Barca jinsi ilivyoenea vile unajiunga nayo ukacheze namba ya nani?
 
Yeye alimuuza kwa paundi ngapi? Wachezaji wetu nao kuchamba kwingi ....we Barca jinsi ilivyoenea vile unajiunga nayo ukacheze namba ya nani?

Nadhani kuwa Barca ndio waliotangaza ofa kwa Arsenal na siyo Song ndiye aliyeomba kwenda huko. Arudi nyumbani maana alikua mchezaji muhimu sana.
 
Abakie huko huko tu, asituletee nuksi. Au kama Wenger akiwa na akili kama za Ferguson amnunue na yeye amweke benchi liwe fundisho kwa washobokaji wengine
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom