Somo ulilolipenda sana darasani

asee mm ngeli nilikuwa naipenda balaa kutoka shule ya msingi..huwezi amini nilihitimu shule mwaka 1997 tena huko kjjn interior lakini nilikuwa naweza kugonga ung'eng'e ...baada ya kuhitimu hakuna aliyefaulu darasani kwetu nikaingia kitaa na umombo wangu nikawa machinga huku natembea na mivitabu yakimombo....nilikaa miaka 7nikaamua kurudi shule ...thank god sasa hivi nina bachelor of with ed....linguistics& literature in engl as teaching subjects
 
Jamni ENGINEERING SCIENCE/PHYSICS +MATHEMATICS they are still flowing in my VEINS
 
wewe dada muogope mungu acha dhuluma
 
dah nilikuwa napenda maths vibaya sana pind nipo o-level nanilikuwa mbabe wake ilifikia kipind mwalimu asipoingia namfuata kumkumbusha kuwa ana kipindi kwakua asilimia nyingi ya wanawafunz niliosoma nao walikuwa hawalipendi waliniona nuksi sana
 
Mkuu tuko pamoja kwa kweli ..napenda sana somo la History
Mm olevel nlkuag nafauru sana history yaan mitihan ya ndan nlpataga above B tu lkn necta ya fom 4 nkapata C na advance nkaenda sayansi na nkafauru lkn still naipendag saana history
 
Kwa hiyo unajisifia kuiba sio.
 
Mimi nilipenda sana hesabu na nilikuwa mtabe O'level, na sijutii kwa professional niliyonayo inalipa. Pamoja na kuwa nilikuwa naweza biology (nilipata A kwa A'level) ila baadaye nilirudia wito wangu wa hesabu ktk chaguzi za kozi chuo.
whats your profession madam? are you a dr? an engineer??
 
Nilikuwa napenda sana kipindi cha mapumnziko.. Kengere ikilia tu wakwanza kutoka darasani
 
hamna kitu kibaya kama hiki!! ungekua mwaka wa kwanza ningekushauri uache mapema
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…