Soma ujumbe huu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma ujumbe huu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chimunguru, Sep 25, 2010.

  1. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Kupitia e-mail yangu ya kazini nimetumiwa ujumbe huu

    Wakinge uwapendao na CCM vunja ukimya zungumza na mwenzio chagua CHADEMA, okoa Taifa lako na mafisadi badili mfumo kwa kura yako.
    CCM HAIKUBALIKI!!”
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,342
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145

    Haikubaliki kweli. Nimesambaza mkuu.
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,708
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Umeshahau kumalizia "UJUMBE HUU UNALETWA KWENU KWA HISANI YA WATU WA......:becky::becky::becky: malizia mwenyewe
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Haha huo ujumbe unasambazwa kama njugu sasa hivi, tehe mafisadi lazima wang'oke
     
  5. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu ujumbe unatembea sasa kwenye ma-email
     
  6. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unaletwa kwenu kwa hisani ya watu wa MABADILIKO YA KWELI
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,956
    Likes Received: 1,055
    Trophy Points: 280
    Ni ujumbe mzuri sana,
    ngoja nisambaze kwenda namba zote zizoko kwenye simu
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,956
    Likes Received: 1,055
    Trophy Points: 280
    Ungemalizia hivi ningefurahi zaidi....S"AMBAZA UJUMBE HUU,USISAMBAZE UKIMWI"
     
  9. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa hisani ya watu wa Karatu!
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,355
    Likes Received: 1,304
    Trophy Points: 280
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
Loading...