Jilanga
JF-Expert Member
- Feb 13, 2011
- 255
- 40
Habari zenu jamvin!
Kwa utafiti ulofanya na tume Man & Psychological behaviours ya everest university U.S wamepata 3major groups of man in psychological perspective! Nayo ni kama ifuatavyo
1.SANGUINE, Ni kundi la binadamu wenye baadhi ya sifa zifuatazo:
A*>Ni binadam wasio kuwa na chemba ya hasira mioyo mwao, i'e ukigombana naye mara muda mfupi sana atakuwa hana kinyongo kabisa na wewe! Lakin pia hawana siri!
B*>Ni watu wanaopenda utani mno! Hata umtanie vip hana shida na atakutania mpaka utaudhika
C*>Wanaongozwa na hisia na mihemko i'e Likitokea tukio mfano msiba anaweza kuahidi rambirambi kubwa kuliko uwezo wake ilimradi anamihemko, baada ya mihemko ikiwa bado hajali hatolipa tena/fake promises! Ni watu wanaochochea migomo na kupotea fasta baada ya mihemko/hisia kutoweka! Waongeaji na si watendaji!
D*>Wapo rough kupita maelezo, ukingia room kwake kila kitu shaghalabaghala!
E*>They are very tolkertive! Akifika sehemu yeyote ndani ya muda mfupi ameshazoeleka! Wanatumiwa sana na mashushu/wapelelezi maana wapo kama wambee vile! Wakiwa watoto ni viherehere mno!
F*>Hawana mipango maalum na misimamo, mfano akipanga kufanya kitu fulani ghafla ukimwambia acha twende hii anakubali fasta atakama hamna maslahi yoyote! Anapelekwa pelekwa as if hajijui!
2. Kundi lingine ni MELANKOLE! Zifuatazo ni badhi ya sifa zao!
A*> They are very serious all the time, no jokes, ukimtania kwake anahisi umemtusi, umemdharau, unakebehi na hakawi ku-react!
B*>They are very smart wana mpangilio mzuri wa mambo yao kila idara
C*>They are very conservative, akiamin kitu hata kama yuko wrong ni ngumu sana kumbadilisha!
D*>Hawaongozwi na hisia/mihemko kukitokea tatizo huwa wanachelewa sana kufanya maamuzi na ikishafanyo no regret! Wagumu sana kutoa michango/wanaelement za ubahili
E*>They are talkless, ukiwa naye anawekukuboa, ukimuuliza kitu anakujib inshort na anatulia, mpaka umsemeshe ndo aongee!
F*>Wanauwezo mkubwa wa kutunza siri na hasira na hivyo huwa wanapatwa na matatizo ya Moyo ukubwana kutoka na Hasira kujaa moyoni!
3. Kundi la tatu ni FREGMATIC Ambao wanabaadhi ya sifa za Sanguine pamoja na Melankole!
Je wewe uko kundi gani be honest plz!
Kwa utafiti ulofanya na tume Man & Psychological behaviours ya everest university U.S wamepata 3major groups of man in psychological perspective! Nayo ni kama ifuatavyo
1.SANGUINE, Ni kundi la binadamu wenye baadhi ya sifa zifuatazo:
A*>Ni binadam wasio kuwa na chemba ya hasira mioyo mwao, i'e ukigombana naye mara muda mfupi sana atakuwa hana kinyongo kabisa na wewe! Lakin pia hawana siri!
B*>Ni watu wanaopenda utani mno! Hata umtanie vip hana shida na atakutania mpaka utaudhika
C*>Wanaongozwa na hisia na mihemko i'e Likitokea tukio mfano msiba anaweza kuahidi rambirambi kubwa kuliko uwezo wake ilimradi anamihemko, baada ya mihemko ikiwa bado hajali hatolipa tena/fake promises! Ni watu wanaochochea migomo na kupotea fasta baada ya mihemko/hisia kutoweka! Waongeaji na si watendaji!
D*>Wapo rough kupita maelezo, ukingia room kwake kila kitu shaghalabaghala!
E*>They are very tolkertive! Akifika sehemu yeyote ndani ya muda mfupi ameshazoeleka! Wanatumiwa sana na mashushu/wapelelezi maana wapo kama wambee vile! Wakiwa watoto ni viherehere mno!
F*>Hawana mipango maalum na misimamo, mfano akipanga kufanya kitu fulani ghafla ukimwambia acha twende hii anakubali fasta atakama hamna maslahi yoyote! Anapelekwa pelekwa as if hajijui!
2. Kundi lingine ni MELANKOLE! Zifuatazo ni badhi ya sifa zao!
A*> They are very serious all the time, no jokes, ukimtania kwake anahisi umemtusi, umemdharau, unakebehi na hakawi ku-react!
B*>They are very smart wana mpangilio mzuri wa mambo yao kila idara
C*>They are very conservative, akiamin kitu hata kama yuko wrong ni ngumu sana kumbadilisha!
D*>Hawaongozwi na hisia/mihemko kukitokea tatizo huwa wanachelewa sana kufanya maamuzi na ikishafanyo no regret! Wagumu sana kutoa michango/wanaelement za ubahili
E*>They are talkless, ukiwa naye anawekukuboa, ukimuuliza kitu anakujib inshort na anatulia, mpaka umsemeshe ndo aongee!
F*>Wanauwezo mkubwa wa kutunza siri na hasira na hivyo huwa wanapatwa na matatizo ya Moyo ukubwana kutoka na Hasira kujaa moyoni!
3. Kundi la tatu ni FREGMATIC Ambao wanabaadhi ya sifa za Sanguine pamoja na Melankole!
Je wewe uko kundi gani be honest plz!