INAUZWA Soko la tangawizi

Akili 09 Nguvu 01

JF-Expert Member
Jun 23, 2015
591
1,000
Mimi nauza na kusambaza Tangawizi kwa Mikoa ya Mtwara na Lindi kilo@1500/=.
Nione pm tufanye biashara tangawizi fresh kutoka Songea zina maji mengi pia hazinyauki/kauki kwa haraka.
Ahsante
 

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Jul 21, 2017
5,593
2,000
Nina tani 20 ngoja bei ipande kidogo ntazileta mjini.au kama unajua mahali kuna Soko zuri wanachukua nyingi tuwasiliane pm mkuu
Upo wap mkuu tufanye biashara? Inahtajika tangawizi kwa wingi. Kuna kampuni inasafirisha viungo kwenda visiwa vya Ushelisheli kontena na makontena

An ant on the move does more than a dozing ox.
 
  • Thanks
Reactions: 911

911

Platinum Member
Aug 22, 2008
798
500
Upo wap mkuu tufanye biashara? Inahtajika tangawizi kwa wingi. Kuna kampuni inasafirisha viungo kwenda visiwa vya Ushelisheli kontena na makontena

An ant on the move does more than a dozing ox.
Wanachukua mbichi au iliyokaushwa...na kwa bei gani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom