Soko la Madini ya Ulanga na Feldspar linahitajika

Soko la Madini ya Ulanga na Feldspar linahitajika

Mtu Poa 2013

Senior Member
Joined
Mar 26, 2013
Posts
117
Reaction score
85
Habari zenu. Nina ndugu yangu yuko Moro anajishughulisha na uchimbaji wa madini aina ya ulanga na feldspar. Kwa anayefahamu soko anaweza akawasiliana nami na kila yatakapofanyika mauzo atapata comission. Au kama kuna mtu ni mnunuzi awasiliane nami moja kwa moja.
 
Feldspar ya namna gani anayochimba.
Golden shield
yenye nyota
yenye vidoti
plain
rangi gani ina dominate.
Bei mnauzaje kwa kipimo kilo/tani.
Weka picha mkuu, inasaidia.

Ni aina ya soft baby blue amazonite. Rangi inayodominate ni blue iliyopauka ikielekea nyeupe. Bei ni sh. 1200 kwa kilo. Picha yake halisi ngoja anitumie then ntaiweka hapa. Ila inafanana hivi kabisa

baby-blue-amazonite-feldspar-rough-3-1.jpg
 
samahani mkuu,inawezekana sijakuelwa vizuri au nimekosea kusoma..umesema unauza hii kitu kwa sh 1200 kwa kilo au?
 
Matumizi ndio hayo hapo chini, hatuna hata kiwanda kimoja kinachojihusisha na hayo?


  • glassmaking


  • ceramics


  • to some extent as a filler and extender in paint, plastics, and rubber
 
Nİnayo madİnİ ya feldspar natafta soko nİko dar mwenye taarİfa ya wanunuzİ naomba msaada.
 
Nİnayo madİnİ ya feldspar natafta soko nİko dar mwenye taarİfa ya wanunuzİ naomba msaada.

Soko la feldsper lime drop kidogo ila wanunuzi wapo! Na feldsper inayotakiwa ni nyeupe yenye bati na feldsper ya gray na ya chocolate colour
 
Habari zenu. Nina ndugu yangu yuko Moro anajishughulisha na uchimbaji wa madini aina ya ulanga na feldspar. Kwa anayefahamu soko anaweza akawasiliana nami na kila yatakapofanyika mauzo atapata comission. Au kama kuna mtu ni mnunuzi awasiliane nami moja kwa moja.
Kama bado uko kwenye game ni pm
Nna direct buyer yupo tz anataka ulanga
Aina hii bei na mambo mengine tutabonga pm

Ova
20200404_190256.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom