Soko la dhahabu na rupia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soko la dhahabu na rupia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kwaito, Feb 13, 2012.

  1. K

    Kwaito Senior Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mnisaidie eti mtu akiwa na dhahabu yake na madini mengine kama rupia na rubi anaweza kupata wapi soko kwa dar es salaam na bei ikoje
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,727
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Mtafute Marijani (a.k.a papaa msofe) na ndugu yake Muzamil, hata ukiwa na tani 100 ya madini wananunua kwa bei nzuri.
     
  3. K

    Kwaito Senior Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matapeli stak nataka watu genuine
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Hao wote choo cha kike,nenda wizarani au ingia online utafute soko ndio inalipa wasiliana na wazungu wanatoa mpunga mzuri,ushawahi shika usd 2mils?
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,723
    Likes Received: 8,280
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa sijui kama kuna madini yanaitwa Rupia.
     
  6. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Huu utapeli wa "KiSUKUMA" umeshafika na hapa JF??
     
Loading...