Soko jingine mbeya lawaka moto.Ni la Uyole

Soko jingine mbeya lawaka moto.Ni la Uyole

Jaman taarifa zisizo rasmi zinasema soko la bidhaa za mlaji la Uyole mkoani MBEYA linateketea hivi sasa kwa moto.
Tunaomba mliopo huko mtujuze zaidi.

Umekariri masoko ya mbeya sasa unazusha hbr. Kama hbr si Rasm ungefatilia ndo u2me hyo thread yako.
 
Jaman taarifa zisizo rasmi zinasema soko la bidhaa za mlaji la Uyole mkoani MBEYA linateketea hivi sasa kwa moto.
Tunaomba mliopo huko mtujuze zaidi.

Usituletee habari nusu nusu hapa
 
Back
Top Bottom