Soka letu duniani linapelekwa wapi??

Soka letu duniani linapelekwa wapi??

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Posts
2,421
Reaction score
1,395
Soka inapelekwa wapi? Sasa kufunga mabao ndiyo suala la hadhi kubwa na si kuzuia mabao yasifungwe, kuunganisha timu na kutoa pasi za mabao. Kukiwa na utaratibu wa kutoa tuzo, mindset zetu zinatuelekeza kwa aliyefunga mabao yaliyoipa mafanikio timu. Hatufikiri sana kuhusu waliozuia timu isifungwe na waliotoa pasi za uhakika za mabao. Eti kuna tuzo ya bao bora (best goal) lakini hakuna tuzo ya uokoaji bora (best save) na ya pasi ya mwisho bora (best assist). Kwa mwendo huu, miaka ijayo tutakosa makipa, walinzi na viungo wa kutosha kwani kila kijana atapenda kuwa striker ili apate hadhi kubwa na tuzo. Manuel Neuer alistahili kuwa mchezaji bora 2014 lakini kwa bahati mbaya ni mzuia magoli na si mfunga magoli. Alizuia magoli mengi kufungwa na hakufunga goli tofauti na Cristiano Ronaldo ambaye alifunga magoli mengi na hakuzuia goli kufungwa!
 
Kuchaguliwa mchezaji bora wanaangalia vigezo vingi, mfano unanafasi gani katika timuu (mchango). hawaangalii ufungaji kama unavyosema. Kwa mtazamo wangu una chuki binafsi na ronaldo
 
Kuchaguliwa mchezaji bora wanaangalia vigezo vingi, mfano unanafasi gani katika timuu (mchango). hawaangalii ufungaji kama unavyosema. Kwa mtazamo wangu una chuki binafsi na ronaldo
Au Champions League ina hadhi ya juu zaidi ya world cup?Blatter kaingiza Politics zaidi kwenye kipindi cha utawala wake,kuliko Havelange.Hii tuzo inapoteza maana,hasa kwa kuwa nafasi ya Kipa haina maana kwa mujibu wa Blatter,Hata David Luiz,na goli la Rodriguez kuzidi la RVP,namuachia Blatter,ila sijui kama lile bao la Van Persie litakuja kuonekana tena,ila hilo jingine lina fungaa kila kukicha
 
Au Champions League ina hadhi ya juu zaidi ya world cup?Blatter kaingiza Politics zaidi kwenye kipindi cha utawala wake,kuliko Havelange.Hii tuzo inapoteza maana,hasa kwa kuwa nafasi ya Kipa haina maana kwa mujibu wa Blatter,Hata David Luiz,na goli la Rodriguez kuzidi la RVP,namuachia Blatter,ila sijui kama lile bao la Van Persie litakuja kuonekana tena,ila hilo jingine lina fungaa kila kukicha

Lakini mkuu Blatter siye yeye anaechagua. kuna jopo la wapiga kura, wengi wao waandishi wa habari za michezo
 
Chuki tu zimekujaa kwa mwanaume mwenzako...!
Makocha, kapteni na waandishi wa habar wameshachagua.
 
Au Champions League ina hadhi ya juu zaidi ya world cup?Blatter kaingiza Politics zaidi kwenye kipindi cha utawala wake,kuliko Havelange.Hii tuzo inapoteza maana,hasa kwa kuwa nafasi ya Kipa haina maana kwa mujibu wa Blatter,Hata David Luiz,na goli la Rodriguez kuzidi la RVP,namuachia Blatter,ila sijui kama lile bao la Van Persie litakuja kuonekana tena,ila hilo jingine lina fungaa kila kukicha

Kwani Blatter ndie anayechagua?
 
Mashabik neutral wanataka kuona mabao yakifungwa. Sio mabao yakizuiwa. This has been true since football started in 1863
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom