so scared | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

so scared

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by cathreen, Apr 24, 2011.

  1. c

    cathreen Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    helows, naombeni ushauri wenu, mimi nina bf ambaye soon atakuwa mume wangu lakini tatizo ni kwamba kila tukikutana faragha kufanya tendo la ndoa akichomoa tu lazima ntokwe na damu ukeni sijui tatizo ni nini, ila kabla yake nilikua na mahusiano na kijana mwingine lakini hiyo hali haikuwahi kunitokea sasa sijui tatizo ninini naombeni ushauri wenu.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Siumeshapata ushauri jana bibie...ama?
     
  3. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 579
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Haiwezekani kuwa ana maumbile makubwa sana? Kama ni hivyo mjaribu akuandae muda mrefu kabla ya kudumbukiza ududu au mtumie vilainishi, Kama si ukubwa basi nenda Hospitali watakusaidia mpendwa, pole sana
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mapenzi katika umri mdogo, halafu jana nilikushauri hukuisoma? au ni translate?
     
  5. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    We mtoto mbona hujanipa namba nimkalipie anakuumiza bure
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,479
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    Jaribu kuchomeka nyumani a.k.a kule kwa robo shilingi kwa sekunde.
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Liwelelo
     
  8. k

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,753
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    mbona jana ulishauriwa vyema?au hukusoma post za jana?
     
  9. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,021
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Usikute hamna damu wala nini! we hakikisha miguu umeweka sawasawa kama bado inabana tumia ky kama bado jamaa yako ana matatizo
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180


    Dogo dnt dare!
     
Loading...