Ibilisi
JF-Expert Member
- Jul 12, 2017
- 3,465
- 5,594
Mhhh! Huyo ni miongoni mwa nyoka hatari zaidi duniani, yupo top 3Huyo kwenye picha mbona nyoka mzuri sana ata kuuma anaweza kweli?
Mhhh! Huyo ni miongoni mwa nyoka hatari zaidi duniani, yupo top 3Huyo kwenye picha mbona nyoka mzuri sana ata kuuma anaweza kweli?
[emoji38][emoji38]Huyo kwenye picha mbona nyoka mzuri sana ata kuuma anaweza kweli?
[emoji1] [emoji1] [emoji1]Hapa utashangaa huyu mleta mada amesoma PCB lakini analeta uzi kama huu, sijui elimu yetu ikoje
Hahah!! Nyoka bishoo[emoji38][emoji38]
Huyo atakuwa nyoka 'tozi'...
Hata sehemu ya kutambaa inabidi isafishwe kwanza ndio apite!!.
hahaaaaaKuna bishost alikwenda kwa Sangoma kupata control over her hubby, aliambiwa apeleke mifupa na chakula jamaa alichobakisha kwenye sahani.
Sangoma alivifanyia kazi, baada ya hapo aliwekewa paka kwenye sahani, paka alibakiza bibie alimalizia kula.
Baada ya hapo, mume alikuwa kama paka, anakaa na mke wake jikoni akifukuzwa anakimbia baasda ya muda anarudi tena.
Hizi ni mambo za Mozambique, Ntwara mpaka Zimbabwe
hahaaaa nasikia ametoa sikio Moja...halafu zile sio ratio kweli ??[emoji38][emoji38]
Huyo atakuwa nyoka 'tozi'...
Hata sehemu ya kutambaa inabidi isafishwe kwanza ndio apite!!.
kuna ukweli wa hayo mambo !?Hata LOBSTERS nilisoma pahala wanasema hivyo,
Naona hata binadam wanaokufa kwa ajali ni natural causes
Mkuu kama kama hujafanya research huna haki ya kuongea, ni kusoma tu ya watukuna ukweli wa hayo mambo !?
nimekuelewa""Mkuu kama kama hujafanya research huna haki ya kuongea, ni kusoma tu ya watu