wazirib28
JF-Expert Member
- Dec 14, 2015
- 460
- 275
Naomba kuuliza... hiyo avatar ni wewe kweli au?[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39]Wanaume kweli mmeumbwa na matatizo. Ni nini hapo sasa?
Naomba kuuliza... hiyo avatar ni wewe kweli au?[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39]Wanaume kweli mmeumbwa na matatizo. Ni nini hapo sasa?
Hyo ni Blessings sana mkuu unge-zoom tena
ID na avatar yako ni shida wanafunzi hawawezi kukuelewa hata kidogo.Nimeipenda hiyo smartphone
Mmmmh
Smart phone ya kulipuka'''''''
Duh, hiyo ni iPhone au Samsung!!
Smart yake nzur hatareeeeeeeee.nimeipenda zaidi hapo pa ku-touch jamani mkono wote unaenea.
Mhhhhh
Smartphone hapo ni red herring tu. Main aim inaonekana!Tusidanganyane eti mengine ni mbwembwe tu! Nyie wanaume mna matatizo mengi mno, nafikiri mpo wengi kwenye wale wenye ugonjwa wa akili.Naisujaki Hakuna jipya hapo zaidi ya Smartphone dada hayo mengine mbwembwe tu
Hiyo ndo sehemu kubwa ya matatizo yenu.Ovyo kabisa nyie!tigo
Kwani ni nini? Natafutwa na interpol ama?Naomba kuuliza... hiyo avatar ni wewe kweli au?[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39]
Smartphone hapo ni red herring tu. Main aim inaonekana!Tusidanganyane eti mengine ni mbwembwe tu! Nyie wanaume mna matatizo mengi mno, nafikiri mpo wengi kwenye wale wenye ugonjwa wa akili.