Royal Son
JF-Expert Member
- Dec 22, 2016
- 1,628
- 3,094
📍 SMART TRACKER – 55,000/=
Fuatilia vitu vyako kwa urahisi! 🔥
âś… Inafanya kazi na Android Find Hub
âś… Ndogo na rahisi kubeba
âś… Rahisi kutumia na kusanidi
âś… Inafaa kwa funguo, begi, pochi, mkoba na vitu vingine
âś… Imara na salama kwa matumizi ya kila siku
đź’° BEI: 55,000/=
📍 Tunapatikana Arusha Town
📞 0712 350 159
Fuatilia vitu vyako kwa urahisi! 🔥
âś… Inafanya kazi na Android Find Hub
âś… Ndogo na rahisi kubeba
âś… Rahisi kutumia na kusanidi
âś… Inafaa kwa funguo, begi, pochi, mkoba na vitu vingine
âś… Imara na salama kwa matumizi ya kila siku
đź’° BEI: 55,000/=
📍 Tunapatikana Arusha Town
📞 0712 350 159