stevoh JF-Expert Member Joined Dec 5, 2011 Posts 2,921 Reaction score 1,107 Aug 18, 2014 #1 husika na kichwa cha habari hapo juu. ukiwa nayo nichek kwa pm na bei yake na vitu utakavyoniuzia nayo.
husika na kichwa cha habari hapo juu. ukiwa nayo nichek kwa pm na bei yake na vitu utakavyoniuzia nayo.
T twijuke JF-Expert Member Joined Jul 7, 2011 Posts 547 Reaction score 252 Aug 18, 2014 #2 stevoh said: husika na kichwa cha habari hapo juu. ukiwa nayo nichek kwa pm na bei yake na vitu utakavyoniuzia nayo. Click to expand... mkuu masimu ya kijanja hayo wanayo wachache, ebu check lenovo p780 battery yake ni Mah4000 yaani unatumia kutwa.
stevoh said: husika na kichwa cha habari hapo juu. ukiwa nayo nichek kwa pm na bei yake na vitu utakavyoniuzia nayo. Click to expand... mkuu masimu ya kijanja hayo wanayo wachache, ebu check lenovo p780 battery yake ni Mah4000 yaani unatumia kutwa.
M magesa77 Senior Member Joined May 22, 2011 Posts 123 Reaction score 15 Aug 19, 2014 #3 Hiyo Lenovo P 780 unayo? Naihitaji tafadhali.