SLAA won the election, but KIKWETE won the count!


U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
Jamani Matokeo ya urais yanachekesha sana kuyasikia, zile shutuma zilizovuja tarehe 10.10.2010 kuhusu kitengo flani nyeti katika nchi kinaandaa ushindi 'fake' wa asilimia 80% kwa JK na baadae zile nyaraka za kikao kilichafanywa mwanza tarehe 16 ambazo pia zilivuja siku chache tu baada ya kikao kile inatuambia kitu kimoja tu . . I know who I voted for. They also know. But only they know who received my vote!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,222
Likes
883
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,222 883 280
CCM si chama tena ni genge la wezi wa KURA
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Mkuu CCM wachakachuaji mbona sana tuuu....ooooooooooooohhhhhhh barua fake, ooooooohhhhhhhhhh hawataiba, maka leo matokeo bado what the facka iz this?
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
CCM si chama tena ni genge la wezi wa KURA
someone once said, 'it is not the people who vote that count, it is the people who count the votes' ukitaka kujua ukweli wa kauli, msikilize kiravu & co
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Walianza kwenye mafuta sasa wameamia kwenye kuraaaaaaaaaa
Experience ya kutoshaaaaaaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,237,962
Members 475,776
Posts 29,308,086