Siwema adai kuachwa kumempa Akili


Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2015
Messages
14,731
Likes
60,618
Points
280
Beef Lasagna

Beef Lasagna

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2015
14,731 60,618 280
siwema1-jpg.622533


Mzazi mwenziye na mwanamuziki Bongo Fleva, Emmanuel Elibariki ‘Nay wa Mitego’, Siwema Edson amefunguka kuwa kama asingepitia misukosuko ya kimapenzi na mzazi mwenziye huyo mpaka kuachana basi asingepata akili ya kujibidiisha kibiashara.

Siwema mwenye makazi yake jijini Mwanza, alisema baada ya kupata misukosuko alitafakari na kuamua kupiga moyo konde na kusimama kama mwanamke ili afanye kitu ambacho kitamsimamisha na kuendelea na maisha yake.

“Unajua ukikumbwa na misukosuko hasa ya kimapenzi akili inatanuka, nilijiongeza haraka na leo hii nina duka langu kubwa la nguo hapa Mwanza na maisha yanaendelea, ningekaa kulilia mapenzi ningechemka,” alisema Siwema.

Chanzo :Gpl
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
7,908
Likes
8,865
Points
280
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
7,908 8,865 280
Hata mwonekano wa huyo binti wa sasa anaonekana kunawili aendelee tu kujituma
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
16,094
Likes
29,405
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
16,094 29,405 280
Pole aende kwa Dogo Janja nasikia babu alisema hata wa3 anawamudu.
 
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
4,597
Likes
5,943
Points
280
Age
28
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
4,597 5,943 280
mahusiano na neema Kujitafutia shida tuu
 
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
8,280
Likes
6,268
Points
280
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
8,280 6,268 280
Wanaokuwa na mahusiano na huyu jamaa huwa naona kama haziwatoshi vile
Huyo mdada si alitapeli gari mpka kupelekwa police,halafu ukikutana nae uso kwa uso juu mkubwa chini hana balance mwili kma kiboko
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,184
Likes
39,538
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,184 39,538 280
Huyo mdada si alitapeli gari mpka kupelekwa police,halafu ukikutana nae uso kwa uso juu mkubwa chini hana balance mwili kma kiboko
:D:D:D:D
Jamani eti mwili kama kiboko, umenikumbusha warumi aliwahi kumsema penny eti kichwa kikubwa kuliko mwili, kichwa kipo kama mfuko wa cement
 

Forum statistics

Threads 1,251,171
Members 481,585
Posts 29,760,816