Sitta:Tabaka linamhujumu JK


one activist

one activist

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
114
Likes
1
Points
0
one activist

one activist

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
114 1 0
Dar es Salaam. Waziri wa Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Samuel Sitta amesema kuwa kuna tabaka la wenye fedha lililojengeka, ambalo linahujumu utendaji wa Rais Jakaya Kikwete ili aonekane hajafanya lolote katika kipindi alichokaa madarakani.

Aidha, Sitta amesema kuwa wako pia wasomi na baadhi ya wafanyabiashara wakubwa wameungana na viongozi wa Serikali katika mbio hizo za kumsaliti Kikwete. Waziri Sitta aliyasema hayo jana katika Mahafali ya Tatu Chuo cha Ualimu Kibamba (KTC) kilichopo wilayani Kinondoni, nje ya kidogo ya Jiji la Dar es Salaam.

"Hali kama hii haiwezi kukubalika kwani watu hawa ni hatari, tena baadhi yao wanadiriki hata kuhamisha fedha za umma kupeleka kwenye benki za nje ili wasigundulike," alisema Sitta na kuongeza: "Kuiachia hali iendelee ni sawa na kubeba maji kwenye kikapu.

Hivyo basi mimi kama ‘Mzee wa Viwango nina mifano mingi ya kuwataja watu hawa lakini kwa sababu ya muda sitoweza kuwataja tena wengine ni wasomi wakubwa hapa nchini wapo kwenye mkumbo huo."

Alifafanua: "Watu kama hawa kwa nchi kama ya China wananyongwa, lakini ukija hapa kwetu utasikia haki za binadamu huku watuhumiwa wakiendelea kupata usingizi mnono; kwa hali kama hii hatutaendelea. Jamani tuige mfano wa China, hivi hizi haki za binadamu ni kwa viongozi tu?"

Alisema kuwa hali hiyo inatokana na watu hao kusahau maadili aliyoyaacha Mwalimu Nyerere na kwamba wizi na ufisadi umezoeleka na kuwa sehemu ya maisha akihimiza wanannchi waungane kuitokomeza hali hiyo.

My observation:
Ni huyuhuyu Sitta alietamka siku chache zilizopita kuwa amechangiwa pesa na akina Magufuli kwa ajili ya kuchangia maendeleo ya kanisa moja pale Mwanza, baadae Magufuli amekanusha vikali taarifa hiyo, huyu mzee kama si umri umemuelemea basi ni tapeli wa kisiasa, leo amekuja na hilo hapo juu, kama kweli ana dhamira ya dhati kwa nini asiwataje watu hao? Na kama kati ya wanaomhujumu JK wapo ndani ya serikali yake, mbona yeye ameendelea kuwaamini na kufanyanao kazi?..Mbona husemi JK alivyokuhujumu wewe kwa kutokukupa uwaziri mkuu kama alivyokuahidi na akampa Lowassa?

Yaani ndani ya CCM watu wanapishana koridoni kumlamba miguu mwenyekiti mradi tu kutafuta ushawishi wake, si watu wazima kama akina mzee Sitta, wala si wadogo kama akina Nape, hii ni aibu kwa chama kama CCM kukosa demokrasia namna hii, kuna watu wanatofautiana kiitikadi na JK ndani ya mioyo yao lakini kwa nje wanajionyesha ni watu wanaompenda kwelikweli na kukubaliana nae kwa kila jambo, hakuna mjinga anaeweza kukubaliana na wanasiasa kama hawa wanaotafuta madaraka kwa njia za kinafiki kama akina Sitta, Lowassa nk, wakichukua nchi hawa hawatoweza kufanya mikakati na maamuzi magumu yatakayofanya tulipe deni la taifa.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,340
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,340 339 180
Ni maono yake nadhani kwenye vikao vyao vya chama atawataja wahusika.
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Sitta tena?
 
CANIMITO

CANIMITO

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,052
Likes
2,084
Points
280
CANIMITO

CANIMITO

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,052 2,084 280
CCJ at work.....
 
one activist

one activist

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
114
Likes
1
Points
0
one activist

one activist

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
114 1 0
Ni maono yake nadhani kwenye vikao vyao vya chama atawataja wahusika.
Kinachoudhi hapo ni kwamba hakuna sehemu atakapowataja hao watu, kama angekuwa na tabia hiyo ya kuwataja hata huko vikaoni ingekuwa afadhali, zaidi ni porojo tu za kutafuta umaarufu wa kisiasa.
 
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
325
Likes
0
Points
0
Age
48
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
325 0 0
Mpendazoe si alisema ofs za CCJ na furniture alilpa sita badaye walposhtukiwa akawatoroka wenza altoa wap pesa..uzee unampelekesha huyu na stres
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,687
Likes
3,243
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,687 3,243 280
Hahaa N
Leo kikwete kawa Msafi na mzuri kwake?
Duh! Kweli hakuna adui wa maisha kwenye siasaa!
 
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
6,910
Likes
12,905
Points
280
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
6,910 12,905 280
Sasa akina Mwigulu, Nape, Juliana Shonza na Mwampamba Mtela badala ya kuanza kuwashambulia wanaohujumiana wao kwa wao ndani ya chama chao cha zamani wao kazi yao kutwa kulala kuamka wasipomtaja Dr Slaa siku haijaisha...absolutely ridiculous!! Wenye chama watagawana kila mtu kipande chake wawaache wakibwatukabwatuka hovyo ooohooooo!
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
Samwel Sitta akiwa Kanda ya Ziwa wiki kama mbili zilizopita alisema alimuunga mkono Jakaya 2005 bila ya kujua kuwa ni kiongozi mbovu tena akafanabisha na mchumba laiebadilika mara baada ya kuchumbiwa akamtuhumu kuwa ndio aliempokonya "Uspika wake" leo, leo anageuka eti Jakaya ana hujumiwa baada ya kuona Jakaya hana Time nae, Jakaya hana cha kupoteza iwe Serikali 2,3 au hata Mia moja, Wapo waloshadadia Eti Rais apunguziwe madaraka wakidhani yatapunguzwa madaraka ya Jakaya kunbe any changes kwenye katiba mpya haina cha kufanya na Urais wa kikwete, Sitta anaweweseka akina Mzee Mengi wamejiunga kambi ya ushindi ya Mzee Ngoyai. mnaopoteza nguvu kumchambulia ni sawa na kuukimbiza upepo, Waige style ya Rais mtarajiwa wa Tanganyika Mzee Ngoyai hana muda wa kushambulia watu yeye anashambulia Hoja!
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Weka mbali maccm weweeeeeeee
 

Forum statistics

Threads 1,274,858
Members 490,833
Posts 30,526,190