Tint Alexandre Arnold
Senior Member
- Feb 28, 2019
- 123
- 148
Mnamo mwaka 2012, nikiwa bado mgeni katika hostel moja hapa dar,wakat npo pale hostel nilizoeana na jamaa mmoja hivi anaejiita Maradona, duh! jamaa ni mcheshi sana huyu tulipojuana tunatoka mkoa mmoja akawa ananiongelesha kilugha basi ni kucheka tu!
sikumoja bana tumekaa zetu nnje ya hostel akaniambia "oya mwanangu mi hapa ndan maarufu nina marafik wa kike kibao tulia hapa nakuletea demu ushndw mwnyw!" hata sijajibu kitu jamaa kaingia ndani fasta kama dk3 hiv nashangaa kwel anakuja na dem! duh! nkasema isokeii ngoja nimpge freestyle fasta huyu, nikamjaza pale dem akajaa, siku chache mbeleni tukawa wapenzi.
mazee ishu ilikuja kwenye kupewa k, dem anabana mbaya yan hatak.. nikamsimulia mshkaj wangu yule akaniambia 'we tulia, pga chin kama anabana minakuletea mwngne mindio maradona bana!, nkamwambia 'we kausha minakomaa nae huyuhuyu, oneday yes dem akatoa k poa tu, nikapga kavu kama x2 hv! siku1 nikaumwa sana homa, nlipopata nafuu kdogo, siku1 nashangaa dogo anakuja chumban na vipimo vya HIV
Itaendelea. .
sikumoja bana tumekaa zetu nnje ya hostel akaniambia "oya mwanangu mi hapa ndan maarufu nina marafik wa kike kibao tulia hapa nakuletea demu ushndw mwnyw!" hata sijajibu kitu jamaa kaingia ndani fasta kama dk3 hiv nashangaa kwel anakuja na dem! duh! nkasema isokeii ngoja nimpge freestyle fasta huyu, nikamjaza pale dem akajaa, siku chache mbeleni tukawa wapenzi.
mazee ishu ilikuja kwenye kupewa k, dem anabana mbaya yan hatak.. nikamsimulia mshkaj wangu yule akaniambia 'we tulia, pga chin kama anabana minakuletea mwngne mindio maradona bana!, nkamwambia 'we kausha minakomaa nae huyuhuyu, oneday yes dem akatoa k poa tu, nikapga kavu kama x2 hv! siku1 nikaumwa sana homa, nlipopata nafuu kdogo, siku1 nashangaa dogo anakuja chumban na vipimo vya HIV
Itaendelea. .