Sitosahau niliponusurika 'kufumuliwa marinda'

Mie nilifumaniwa nikakamatwa na midume mitatu yenye nguvu ikaanza kunipaka mafuta nyuma ile jamaa wa kwanza anamaliza kuvua nguo aanze kunifumua marinda mala ghafla ndoto yangu ikaishia hapo!
Unapata hisia gani unapowaza suala la kupakwa mafuta kwenye "nyuma" yako?
 
Nlikua na biashara na watu flani so sikujua kama ni mchongo au yule dem aliwaita,yani nlivyoona mlango umegongwa kwa fujo mda wa nusu saa nkaona hapa msala.nlifyatua usawa wa miguu yao bila shaka ilimpata mmoja asubuhi nimefungua mlango nimekuta damu kiasi
Kweli hili onyo zuri sana, Ila wakati wakugongewa mlango nadhani roho yako ilikuwa juu
 
Sio mila tu Kuna wanaume wamezidi umalaya had mdogo mtu kah, hyo si zaidi ya pepo. Hafu leo huwa anaona aibu. Wanaume wa ki Africa wakipata hela ni wachafuzi

Mimi ndiyo maana naona bora niwe zangu sina kitu
 
Mkuu pole sana aiseh! Mimi nakumbuka rafik yangu alikuwa anakula denu mmoja dar pasipokujua kua ni mke wa mtu dem alikuwa amepanga nyumba nzima mikocheni ila mumewe alikuwa mzee wa tungi sana inavyonekana. jamaa akawa anaenda hadi kula mzigo nyumbani siku moja jamaa amelala anasikia honi ya gari mwanamke akamwambia mme wangu anarud kafanya suprise akamwambia jamaa ahamie chumba cha watoto jamaa kwa kuwa alikuwa amelewa chakali akagoma kuingia chumba cha watoto akaenda subuleni ili litakalotokea na liwe bahati nzur jamaa alikuwa yupo mtungi sana aliptiliza moja kwa moja chumbani jamaa akatoka taratibu
Mwisho tusipende kunywa pombe sana! Jaman
 
Bora ulifanya maamuzi magumu hao watu hawa Kuwa wazuri walikuwa wanakufatilia au walipewa mchongo aisee. Wenye roho nyepesi ingekula kwake
 
Unaweza Kuwa na kitu Ila kila jambo ukakifanya kwa kiasi imagine zee la 60years anahangaika ka kijana aliye balehe badala alee wajukuu

Ndiyo utafouti wetu uo
Kwako unaona si jambo jema mwingine analiangaikia
 
Dah! hii thread imenikumbusha mbali sana! Japo ... dah! niliwindwa kishenzi; jamaa alikuwa najua niko mji mmoja naye kumbe mimi niko mbali kinoma; alipogundua kuwa nina mawasiliano na mwenzake akamlazimisha amweleze ukweli .. mwenzie alipogoma .. ikabidi amnyanganye simu .. akaanza kunitumia sms nzuri tu; kumbe mwenzie mjanja alienda kwa jirani na kuomba simu na kunitaarifu nisijibu SMS yoyote toka kwenye namba yake kwani anayo Mr. wake. Ok nikakubali...
Akajichanganya mwaume akaniuliza anikute wapi ... nikamwambia aje Mango Garden (kipindi kile ni kiwanja kweli). Jamaa kambeba mke wake kwa gari eti waende wote Mango Garden ... walipofika akatuma SMS "mbona sikuoni"? Nikampa pole nikamwambia mi niko zangu Butihama hotel Shy!
Kesho yake alikuja kunambia (My sweety) kuwa nilichokifanya ni kizuri sana! Hadi leo jamaa huwa ananitumia sms kunilaumu; namwambia mi chinga huwa namuuzia mkeo nguo!
 
Mkuu ongea ukweli
 
wanawake wakibanwa na waume zao ni wapuuzi sana!narudia tena ni wajinga sana! ni wabinafsi sana..yaani ni washenzi mno!
 

Inaonekana ulifurahia sana.. na viuno ulikata ? alikuweka staili gani pole sana
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…