Sitokuja kuomba kazi tena UTUMISHI

Sitokuja kuomba kazi tena UTUMISHI

Son of Israel from Africa

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Posts
1,959
Reaction score
2,898
Habari zenu wanajamvi

Mimi ni mwajiriwa katika sekta binafsi. Nina uzoefu katika kada ya fedha. Nimekuwa muungwana kuomba ajira za UTUMISHI mara nyingi na nimekuwa nikiitwa sana lakini hii ya mwisho imenifanyee niache kabisa biashara kichaa kama hiyo.

Haiwezekanii usaili unafanya maswali yote unafahamu unajibu ipasavyo halafu unapata mark za kijinga ambazo hukuwai hata kupata kipindi hujui hata kuandika AA unapoanza safari ya shule

Kwa taarifa hii naomba niwape UTUMISHI na viongozi wao hawatokuja kunionaa kamwe katika shughuli zao ovuuu

Natamani sana kuitumikia nchi yangu kwa weledi na kwa umakini kabisa lakini kwa hili sitokuja kuombaa tena kazi kwenuuu

Yesu amefufuka nami nitafuta account yangu kwenu maana hiyo ni biashara kichaa
Unatumia bundle, muda, gharama, unaacha kufanya kazi za mwajiri wako kwa sabbu yenuuu

Mtanisamehe kwa hilo
Nilikuwa nawaamini lkn kwa hili nimewatoa moyoniiii.

Na napenda kutoa wito kwa vijana wenzanguu msije mkajarabuuu tena

Hii biashara mtapoteza rasilimalii zenuu buree
Fanyeni mambo mengineee
 
Mkuu una hakika maswali yote ulikuwa unayajua..??? kwanini usikubali tu kushindwa na ukarudia kwa mara nyingine

BTW hao jamaa ni kisanga sana kutoboa kwao
 
Tutajie jina lako kamili kabisa, ili tukuondoe kabisa kwenye system ya serikali hii ya Tanzania
 
We baki tu huko, Serikalini hatuhitaji watu wa aina yako
 
Miongoni mwa maboresho serikalini ni huu mfumo wa Ajira portal , umewezesha vijana wasiokuwa na wapambe kupata kazi. Ni mfumo huru tena wa haki, umepunguza rushwa na upendeleo ktk Ajira. Wanao uchukia ni maafisa waajiri, HR ambao umewanyima fursa kuajiri ndugu zao. Watoto wa wanyonge wamepata kazi idara nyeti pasipo kubebwa. Tatizo kwenye usaili watu hukariri waliofundishwa vyuoni alaf usaili unapima maarifa na ujuzi. Chuoni ulizoea kujibu maswali 3 kwa Masaa mawili, utumishi unajibu maswali 4 kwa dk 40 tu, Kilaza hapenyi. Wale wa 'Mimi nita conclude kwenye group presentation hawapati Ajira hizi
 
Kaka sikushauri ukate tamaa, endelea kupambana...
ilinikuta hali kama hiyo, 2015 nikiwa natafuta kazi, situtions kama hizo zilikuwa zinatokea sana kwa nafasi moja au mbili alafu iwe ni ya taasisi fulan ambayo inalipa vzr..

nilijitahidi pasipo kukata tamaa na nikafanikiwa, dont give up, ili usimpe shetan ushinfi
 
Miongoni mwa maboresho serikalini ni huu mfumo wa Ajira portal , umewezesha vijana wasiokuwa na wapambe kupata kazi. Ni mfumo huru tena wa haki, umepunguza rushwa na upendeleo ktk Ajira. Wanao uchukia ni maafisa waajiri, HR ambao umewanyima fursa kuajiri ndugu zao. Watoto wa wanyonge wamepata kazi idara nyeti pasipo kubebwa. Tatizo kwenye usaili watu hukariri waliofundishwa vyuoni alaf usaili unapima maarifa na ujuzi. Chuoni ulizoea kujibu maswali 3 kwa Masaa mawili, utumishi unajibu maswali 4 kwa dk 40 tu, Kilaza hapenyi. Wale wa 'Mimi nita conclude kwenye group presentation hawapati Ajira hizi
Mkuu wewe ni muongo wa kiwango Cha PhD sisi tumeajiriwa miaka zaidi ya 6 iliyopita hapo utumishi lakini uhuni wanaofanya pale utumishi one day nitaueleza humu...

Taasisi nyeti zote hupenyi kapuku, Hawa watoto wa wakulima wanaishia taasisi zinazolipa 260k, 300k, 440k, 560k, 640k, 760k, 850k na 900k kwa mshahara na hazina allowance zozote zingine...angalia taasisi Kama TPA na TAA, KADCO na TBS fuatilia saili zao lazma zivutwe majibu yacheleweshwe mno kutoka.

BOT,TPDC, WCF,NSSF,PSSSF, EWURA , Ngorongoro na TANAPA haya ni mashirika yanayolipa vizuri zaidi ajira zao hazipitii psrs viongozi wameweka upenyo wa kuweka watoto na ndgu zao huko....

Kama hujui ni Bora ukanyamaza.....
 
Mkuu wewe ni muongo wa kiwango Cha PhD sisi tumeajiriwa miaka zaidi ya 6 iliyopita lakini uhuni wanaofanya pale utumishi one day nitaueleza humu...

Taasisi nyeti zote hupenyi kapuku, Hawa watoto wa wakulima wanaishia taasisi zinazolipa 260k, 300k, 440k, 560k, 640k, 760k, 850k na 900k kwa mshahara na hazina allowance zozote zingine...angalia taasisi Kama TPA na TAA au KADCO fuatilia saili zao lazma zivutwe majibu yacheleweshwe mno kutoka.

BOT,TPDC, WCF,NSSF,PSSSF, EWURA , Ngorongoro haya ni mashirika yanayolipa vizuri zaidi ajira zao hazipitii psrs viongozi wameweka upenyo wa kuweka watoto na ndgu zao huko....

Kama hujui ni Bora ukanyamaza.....
point
 
Mafanikio kwa ajira za serikali kwa mtoto wa kimaskini na asiye na referee wa kueleweka ni sawa na kutamani matairi ya gari moja yale ya nyuma yayafikie ya mbele ktk mbio zake
 
Mie nakushauri ungebaki na hiko kibarua chako na ukaonesha ufanisi wako huko zaid badala ya kupigania huku utumishi na utafika utakapo
 
Sikumbuki Mara ya mwisho kuangalia tangazo la kazi, sekta binafsi Wala serikalini.nachojua na kufahamu ni biashara ya nyanya kutoka laki 4 mpaka mil 7. Mzee wangu akaniuliza utapambana na nyanya mpaka lini, nikamjibu sijui baba.
Hongera Sana bro
 
Back
Top Bottom