Sitamchagua mwingine zaidi ya JPM 2020

G

Gitarijosenga

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2019
Messages
260
Points
250
G

Gitarijosenga

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2019
260 250
Ni kupoteza muda na wasioaminika akina Mbowe na genge lake ama amina Zitto kusema upige kura kinyume na kuwapa wezi walioji camouflage kwenye kuikosoa serikali na wao wana vinanzi ndani ya macho yao,Mtanzania amka ,inaweza chukua miaka 100 kumpata Rais Wa aina ya JPM a humble President a down to earth man ,jaman nawaambia msije kujuta ,chadema ambao wamekuwa wana wahubiria kwamba Tanzania I afaa kuwa hivi wameprove failure ,NASISITIZA SITAMCHAGUA MWINGINE ZAIDI YA JPM 2020.
Povu ruksa
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
21,320
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
21,320 2,000
Mimi nimevunja Sheria kwa kweli kwa Maslah ya Taifa

Nmeanza kampeni ngazi ya Familia ya kumkampenia Rais Magufuli

Nikiwa Kijiweni , nikiwa nyumbani nikiwa kwa Marafiki na Jamaa zangu nmekuwa mhubiri wa Mafanikio ya Rais Magufuli
 

Forum statistics

Threads 1,343,127
Members 514,943
Posts 32,774,599
Top