Sister duuuuuuuuuuuuuuuu

prospa

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
554
195
Jamaaa kaopoa bone la Duu , kila baada ya sentensi mbili kiingeleza yaan yuo know you know nyingi tuu,

jamaa akaone huyu demu wa viwango vya kwa Obama , akaamua kumpeleka hoteli nyota tano wapate lunch then wafanye yao.

Muudumu: karibuni wapendanao naomba niwahudumie.

Mkaka: nipe menu kwanza.

Muudumu : na wewe mrembo nikupe nini?

Mdada : Na mi nipe hiyohiyo menu ila usiweke pilipili kabisa , tomato weka kwa mbali na mayonaiza kidogo tu si unajua nakeep figure.

mie nilikuwa meza ya pili nusura nizimie kwa kicheko......................
 

CoolGlady

Member
May 24, 2014
18
0
Jamaaa kaopoa bone la Duu , kila baada ya sentensi mbili kiingeleza yaan yuo know you know nyingi tuu,

jamaa akaone huyu demu wa viwango vya kwa Obama , akaamua kumpeleka hoteli nyota tano wapate lunch then wafanye yao.

Muudumu: karibuni wapendanao naomba niwahudumie.

Mkaka: nipe menu kwanza.

Muudumu : na wewe mrembo nikupe nini?

Mdada : Na mi nipe hiyohiyo menu ila usiweke pilipili kabisa , tomato weka kwa mbali na mayonaiza kidogo tu si unajua nakeep figure.

mie nilikuwa meza ya pili nusura nizimie kwa kicheko......................
LOL, hiyo kali.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom