Sio vyuma tena bali ni nut ndio zinazidi kukazwa

Sio vyuma tena bali ni nut ndio zinazidi kukazwa

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
375,937
Reaction score
870,936
Magesti yanafungwa ama kugeuzwa hospital, hostel ama makanisa.. Kama si sehemu za tuition na chekechea kama si vyuo vya uuguzi, usanii uandishi wa habari nknk... Hakuna yale maofisi tena yasiyojulikana yanafanya shughuli gani... Unaona tu watu wanatoka na kuingia... Wako busy waume kwa wake...
Hakuna tena kitu kinaitwa short time... Pesa imekimbia na watu wanaikimbiza lakini ndio kwanza inaongeza mwendo...
Siku hizi kuliko kupoteza hiyo ya shortime basi asavali umuongozee yeye kila mtafute pagale mupinde mgongo mgongo....
IMG-20190713-WA0106.jpeg
 
Magesti yanafungwa ama kugeuzwa hospital, hostel ama makanisa.. Kama si sehemu za tuition na chekechea kama si vyuo vya uuguzi, usanii uandishi wa habari nknk... Hakuna yale maofisi tena yasiyojulikana yanafanya shughuli gani... Unaona tu watu wanatoka na kuingia... Wako busy waume kwa wake...
Hakuna tena kitu kinaitwa short time... Pesa imekimbia na watu wanaikimbiza lakini ndio kwanza inaongeza mwendo...
Siku hizi kuliko kupoteza hiyo ya shortime basi asavali umuongozee yeye kila mtafute pagale mupinde mgongo mgongo.... View attachment 1152404
Mkuu Mshana Jr vipi tena. Lakini wanasema sebene kwenye kiwanja kisichoeleweka ni motroo 🔥 🔥
 
Hao watu wanataka wafanyenini?, kwann hii movie haiendelei!!!
Si uungwana huu😂😂😂
 
Zigo lote hilo lakini jamaa yuko busy kuchungulia nje utafikiri yeye ndio anataka kupigwa pipe
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]hajiamini
 
Nnapoishi kuna migomba sana basi usiku ndio guest za watu aisee wanainamishana balaa, utasikia kakilio tu ujue tayar keshaliwa hahahah, jamaa katunyoosha kweli kweli ya moja haikai wala mbili dadekii
 
Nnapoishi kuna migomba sana basi usiku ndio guest za watu aisee wanainamishana balaa, utasikia kakilio tu ujue tayar keshaliwa hahahah, jamaa katunyoosha kweli kweli ya moja haikai wala mbili dadekii
[emoji23][emoji23][emoji23]nakuja mjini nina dompo lako la baridi mno mpaka linatoa jasho nipe location
 
Hakuna binadamu yeyote duniani aliyefanikiwa kwa kulalamika
Magesti yanafungwa ama kugeuzwa hospital, hostel ama makanisa.. Kama si sehemu za tuition na chekechea kama si vyuo vya uuguzi, usanii uandishi wa habari nknk... Hakuna yale maofisi tena yasiyojulikana yanafanya shughuli gani... Unaona tu watu wanatoka na kuingia... Wako busy waume kwa wake...
Hakuna tena kitu kinaitwa short time... Pesa imekimbia na watu wanaikimbiza lakini ndio kwanza inaongeza mwendo...
Siku hizi kuliko kupoteza hiyo ya shortime basi asavali umuongozee yeye kila mtafute pagale mupinde mgongo mgongo.... View attachment 1152404
 
Zigo lote hilo lakini jamaa yuko busy kuchungulia nje utafikiri yeye ndio anataka kupigwa pipe
🤣🤣🤣
Ngoja mie nmsaidie kuchungulia yy aendelee, hizi mechi hata ndege akipita unahisi ushafumaniwa 😛😛😛😛
 
Back
Top Bottom