Shunie
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 157,400
- 465,217
mnaipenda hivyo hivyo na utamu wakeHapana, sina maana hiyo mkuu.. Yeye alitoa mambo 10 yanayomboa mwanamke...Mimi nimemuita aje huku aone na sisi mambo yanayotuboa KIUMENI
mnaipenda hivyo hivyo na utamu wakeHapana, sina maana hiyo mkuu.. Yeye alitoa mambo 10 yanayomboa mwanamke...Mimi nimemuita aje huku aone na sisi mambo yanayotuboa KIUMENI
hahahhah hahahahhKwa kweli harufu ya papuchi ile ya uharisia wake kabisa mimi nikiisikiaga tu nikiwa nataka kugegedana lazima nipige chafya mara tu hivi then nanyanyua pua juu nazungusha pande kuu nne za dunia nikiashiria kuwa hii kitu ni asilia .
Hapana siyo nimekuwa ng'ombe mkuu Nyagei
Ujue kuna ushawishi/mzuka fulani hivi amazing mwanamke akiwa na harufu ya papuchi asilia ila isiwe ile ya kukera.
Nikikutanaga na mwanamke wa hivyo ndo ugonjwa wangu tena ukute kajaliwa kudra za Allah
Na usafi ni msafi pia
Nainusa papuchi then nanyanyua pua juu kama beberu napiga chafya Ntyaaaaaaaaaaa×3
msg ilifikaHahahaha!!
Shunie pita huku mkuu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] acha uchocheziShem analia kule umemtelekeza
Wanatuonea tu!!! Unataka sema wadada wote wasiofika huko kileleni wana matatizo hayo?Haya kina paprika na wenzio njooni mjieleze huku
Kabisa!!! Tunajisahau sana!!! Tunataka vya bure bila kuvitolea jasho!!! [emoji3]Halafu unakuta demu anataka kupandishwa stimu yeye pekee bila kujua mwanamme naye zipo sehemu kibao za kumgusa au kumfanya aendelee kuwa strong ki hisia na msisimko wa kurudia tendo tena na tena!
Ila usafi pande zote kuu mbili unatakiwa kwa kweli Shunie.msg ilifika
[emoji23][emoji23][emoji23] pole sanaIla usafi pande zote kuu mbili unatakiwa kwa kweli Shunie.
Kuna demu mmoja nilimpataga sehemu fulani hivi hapa kitaani kwetu.
Demu nilimsotea sana na kujipa matumaini kuwa one day nitamugegeda tu maana naamini kauli ya hakuna mkate mgumu mbele ya chai
Ila dah pindi nikiwa naongea nae au nakutana nae alikuwa na kiharufu fulani hivi hata kama akiwa anakuja hajakaribia eneo la tukio unaisikia harufu yake hata mita mia kutoka usawa wa tukio.
Nilijikaza kiume ili nitimize haja yangu
Nilifanikiwa ila nilichokikuta kwake aiseeeee!!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] pole sna jamaanIla usafi pande zote kuu mbili unatakiwa kwa kweli Shunie.
Kuna demu mmoja nilimpataga sehemu fulani hivi hapa kitaani kwetu.
Demu nilimsotea sana na kujipa matumaini kuwa one day nitamugegeda tu maana naamini kauli ya hakuna mkate mgumu mbele ya chai
Ila dah pindi nikiwa naongea nae au nakutana nae alikuwa na kiharufu fulani hivi hata kama akiwa anakuja hajakaribia eneo la tukio unaisikia harufu yake hata mita mia kutoka usawa wa tukio.
Nilijikaza kiume ili nitimize haja yangu
Nilifanikiwa ila nilichokikuta kwake aiseeeee!!
Haswaaa wala halina ubishi hivi ni vionjo tumsg ilifika
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] huku wanaponda huku wanasifia utamuHaswaaa wala halina ubishi hivi ni vionjo tu
Hapo umenena. Mimi mapendaga kale kasauti Kama anaumua vileWanatuonea tu!!! Unataka sema wadada wote wasiofika huko kileleni wana matatizo hayo?
Ishu ya kufika kileleni kwa mwanamke ni juhudi za wote wawili... Mkaka ukipump tu kama unatwanga kisamvu bila mahesabu unaweza ukapiga ata bao 10 na mdada akatoka 0... Mwanamke nae akijilaza tu kumwachia kazi yote mkaka ni rahisi akili kuhama na pia kumkata stimu mkaka na kushindwa kumfikisha huko kilekeni
soon, am on my wayShem analia kule umemtelekeza
[emoji30] [emoji30] [emoji30] [emoji30] [emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji57] [emoji57] [emoji57]Hapo umenena. Mimi mapendaga kale kasauti Kama anaumua vile
mnaipenda hivyo hivyo na utamu wake
Nakutogire saanaHata hujakosea mkuu Jovitha