Sio kwamba sina, wewe ndiye umenikata 'stimu'

Sio kwamba sina, wewe ndiye umenikata 'stimu'

Hapana, sina maana hiyo mkuu.. Yeye alitoa mambo 10 yanayomboa mwanamke...Mimi nimemuita aje huku aone na sisi mambo yanayotuboa KIUMENI
mnaipenda hivyo hivyo na utamu wake
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Kwa kweli harufu ya papuchi ile ya uharisia wake kabisa mimi nikiisikiaga tu nikiwa nataka kugegedana lazima nipige chafya mara tu hivi then nanyanyua pua juu nazungusha pande kuu nne za dunia nikiashiria kuwa hii kitu ni asilia .
hahahhah hahahahh
Hapana siyo nimekuwa ng'ombe mkuu Nyagei

Ujue kuna ushawishi/mzuka fulani hivi amazing mwanamke akiwa na harufu ya papuchi asilia ila isiwe ile ya kukera.

Nikikutanaga na mwanamke wa hivyo ndo ugonjwa wangu tena ukute kajaliwa kudra za Allah

Na usafi ni msafi pia

Nainusa papuchi then nanyanyua pua juu kama beberu napiga chafya Ntyaaaaaaaaaaa×3
 
Haya kina paprika na wenzio njooni mjieleze huku
Wanatuonea tu!!! Unataka sema wadada wote wasiofika huko kileleni wana matatizo hayo?
Ishu ya kufika kileleni kwa mwanamke ni juhudi za wote wawili... Mkaka ukipump tu kama unatwanga kisamvu bila mahesabu unaweza ukapiga ata bao 10 na mdada akatoka 0... Mwanamke nae akijilaza tu kumwachia kazi yote mkaka ni rahisi akili kuhama na pia kumkata stimu mkaka na kushindwa kumfikisha huko kilekeni
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Halafu unakuta demu anataka kupandishwa stimu yeye pekee bila kujua mwanamme naye zipo sehemu kibao za kumgusa au kumfanya aendelee kuwa strong ki hisia na msisimko wa kurudia tendo tena na tena!
Kabisa!!! Tunajisahau sana!!! Tunataka vya bure bila kuvitolea jasho!!! [emoji3]
 
  • Thanks
Reactions: BAK
msg ilifika
Ila usafi pande zote kuu mbili unatakiwa kwa kweli Shunie.

Kuna demu mmoja nilimpataga sehemu fulani hivi hapa kitaani kwetu.

Demu nilimsotea sana na kujipa matumaini kuwa one day nitamugegeda tu maana naamini kauli ya hakuna mkate mgumu mbele ya chai

Ila dah pindi nikiwa naongea nae au nakutana nae alikuwa na kiharufu fulani hivi hata kama akiwa anakuja hajakaribia eneo la tukio unaisikia harufu yake hata mita mia kutoka usawa wa tukio.

Nilijikaza kiume ili nitimize haja yangu

Nilifanikiwa ila nilichokikuta kwake aiseeeee!!
 
Ila usafi pande zote kuu mbili unatakiwa kwa kweli Shunie.

Kuna demu mmoja nilimpataga sehemu fulani hivi hapa kitaani kwetu.

Demu nilimsotea sana na kujipa matumaini kuwa one day nitamugegeda tu maana naamini kauli ya hakuna mkate mgumu mbele ya chai

Ila dah pindi nikiwa naongea nae au nakutana nae alikuwa na kiharufu fulani hivi hata kama akiwa anakuja hajakaribia eneo la tukio unaisikia harufu yake hata mita mia kutoka usawa wa tukio.

Nilijikaza kiume ili nitimize haja yangu

Nilifanikiwa ila nilichokikuta kwake aiseeeee!!
[emoji23][emoji23][emoji23] pole sana
 
Ila usafi pande zote kuu mbili unatakiwa kwa kweli Shunie.

Kuna demu mmoja nilimpataga sehemu fulani hivi hapa kitaani kwetu.

Demu nilimsotea sana na kujipa matumaini kuwa one day nitamugegeda tu maana naamini kauli ya hakuna mkate mgumu mbele ya chai

Ila dah pindi nikiwa naongea nae au nakutana nae alikuwa na kiharufu fulani hivi hata kama akiwa anakuja hajakaribia eneo la tukio unaisikia harufu yake hata mita mia kutoka usawa wa tukio.

Nilijikaza kiume ili nitimize haja yangu

Nilifanikiwa ila nilichokikuta kwake aiseeeee!!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] pole sna jamaan
 
Wanatuonea tu!!! Unataka sema wadada wote wasiofika huko kileleni wana matatizo hayo?
Ishu ya kufika kileleni kwa mwanamke ni juhudi za wote wawili... Mkaka ukipump tu kama unatwanga kisamvu bila mahesabu unaweza ukapiga ata bao 10 na mdada akatoka 0... Mwanamke nae akijilaza tu kumwachia kazi yote mkaka ni rahisi akili kuhama na pia kumkata stimu mkaka na kushindwa kumfikisha huko kilekeni
Hapo umenena. Mimi mapendaga kale kasauti Kama anaumua vile
 
IMG_20170412_153621_071.JPG
IMG_20170412_153648_349.JPG
 
Hahaha Akili zako unazijua mwenyewe
[UOTE="Sexless, post: 20623422, member: 421083"]Wadada wengi wamekuwa wakilalamika kuwa hawakati kiu zao za mambo ya kikubwa, wao huita kufika kileleni. Lawama zote wamekuwa wakizitupa kwa wenzi wao wa kiume. Lakini ukweli tatizo la wanaume wengi kushindwa kuwapandisha mademu zao mlimani kisawasawa linasababishwa na wanawake wenyewe. Zifuatazo ndiyo Sababu:
*mdada ukimpa mwaliko wa kuja kula uroda atakuja kajipaka vipodozi vya kila aina ili aonekane anavutia. Vipodozi hivi havihitajiki wakati wa 6*6. Wakati huu miili inapaswa inukie kiuasilia ili iwasiliane kihisia. Na wataalamu wanasema mwanaume akinusa hafufu asilia ya K hupata nguvu maradufu. Si mnaona wanyama huwa wananusa K? Wengi hatuisikii harufu hii, tunapata mkorogo wa harufu ya K na vipodozi. Na baadhi ya vipodozi harufu zake huathiri ubongo na hivyo kukata mastimu kabisa.

HARUFU MBAYA ZA KWAPA,UTE WA K na JASHO (la mwanamke
*Haijalishi ni msafi kiasi gani, wakati wa mchezo huu utatokwa jasho tu.
*kuna wadada ama kutokana na usafi hafifu, ama magonjwa waliyowahi kuugua hupelekea harufu mbaya kwenye k. Hii hukata mastimu.
*Kuna k nyingine ni mizungu kwa muundo. Yaani pana kama mkoba wa seminar hata kisosi kinaingia bila wasi. Mmh! Halafu utakuta nyingine zina minundu kwa ndani kama majipu majipu fulani hivi unayahisi unaposukuma mtarimbo.

Mwisho Kuna nyingine hazitunzi joto zimepoa balaa.

Kwa hayo machache unamlaumu mwanaume kweli?[/QUOTE]

a
 
Back
Top Bottom