Sio kwamba sina, wewe ndiye umenikata 'stimu'

Sio kwamba sina, wewe ndiye umenikata 'stimu'

Mmmh. Hayo yanaweza kuwa sababu za mingi kwenu,lakini mbona.mnafika mshindo na kutoa wazungu weupe kwa kutumia nyapu hiyo hiyo inayonuka?? Kutomfikisha demu wako kunako stahili ni weakness ya mtu binafsi tena ni ubinafsi katika mapenzi,mbona wengine Kama mm nafika Sana kileleni kila nikisex na wa kwangu.
 
Daa jf bwana c mchezo hukukitaa wananita chiz kwaxababu ya jf maana ni kucheka mwenyewe mwanzo mwisho
 
Hapana siyo nimekuwa ng'ombe mkuu Nyagei

Ujue kuna ushawishi/mzuka fulani hivi amazing mwanamke akiwa na harufu ya papuchi asilia ila isiwe ile ya kukera.

Nikikutanaga na mwanamke wa hivyo ndo ugonjwa wangu tena ukute kajaliwa kudra za Allah

Na usafi ni msafi pia

Nainusa papuchi then nanyanyua pua juu kama beberu napiga chafya Ntyaaaaaaaaaaa×3
[emoji23] [emoji23] [emoji23]

Nimependa style yako

Nakuogopa huko
 
Back
Top Bottom