Mehek
JF-Expert Member
- Feb 26, 2017
- 7,473
- 10,432
Wasubiri wanakuja watakuambiaUsipite bila kuniambia chochote bhana... we veepee??
Wasubiri wanakuja watakuambiaUsipite bila kuniambia chochote bhana... we veepee??
Hee we jovitha wapata lunch kama mie.. But hapo kwenye dagaa weka tembele... Hahahaa..ahsante[emoji39] bila shaka wewe unaundugu na bashite naa maguu
Nimekurupuka.. Sorry jovitha.. Ni T1990 ELY ndo anagonga hiyo menu.. One loveHee we jovitha wapata lunch kama mie.. But hapo kwenye dagaa weka tembele... Hahahaa..
Mi na meza tu mate hapa nimekaribishwa huko na T 1990Hee we jovitha wapata lunch kama mie.. But hapo kwenye dagaa weka tembele... Hahahaa..
Bby mambooNimekosea njia hapa hapanifai
Haya wakukurupuka pole saana,, ila nishajua hila zakooo[emoji124]Nimekurupuka.. Sorry jovitha.. Ni T1990 ELY ndo anagonga hiyo menu.. One love
Mi nakutaka weweWasubiri wanakuja watakuambia
PowBby mamboo
Mbn yakichoyo hivyo bado hasira hazijaisha???
We me/keMi nakutaka wewe
Haaaaaaa sina hasira bali njaa inaniuma sijalaMbn yakichoyo hivyo bado hasira hazijaisha???
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Hapana siyo nimekuwa ng'ombe mkuu Nyagei
Ujue kuna ushawishi/mzuka fulani hivi amazing mwanamke akiwa na harufu ya papuchi asilia ila isiwe ile ya kukera.
Nikikutanaga na mwanamke wa hivyo ndo ugonjwa wangu tena ukute kajaliwa kudra za Allah
Na usafi ni msafi pia
Nainusa papuchi then nanyanyua pua juu kama beberu napiga chafya Ntyaaaaaaaaaaa×3
Hakika nipo kukupa backupAaaah sitakosa wakunisaidia
Cc Nyagei
Shem analia kule umemtelekezahahaha nipo nipo mkuu nateleza kama digidigi
nipo mm
Hata hujakosea mkuu Jovithaahsante[emoji39] bila shaka wewe unaundugu na bashite naa maguu