Sio halali kuendelea kuwa watazamaji"""

Jun 14, 2014
73
125
Tanzania haitaji viongoz bora ili iendelee inahitaj wananchi walio na mapenz na nchi yao na wenye uwezo na upeo wa kifikra!!! Love your neighbour hata kam.umefanikiwa bas mpiganie ambaye hajafanikiwa Tunakaa kweny vyomb vya habar kupat habar badala ya vyomb vya habar kuchukua habar toka kwetu :: Elinu ya kujibia mitihan inaikost taifa"::
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom