Sintatafuta tena Girlfriend humu Mtandaoni_Nimejifunza!

Sintatafuta tena Girlfriend humu Mtandaoni_Nimejifunza!

Hahahaa... Si mimi jamani..! Mi nimeopoa mwanaume wa haja humu, ananikung'uta tano kwa siku halafu wala halalamiki kama wewe..! Yaani ni full shangwe kudadadeeki..!

pole kwa kuku ngu'twa
wenzio tuna make love na wenzio lol
 
Hahahaa... Si mimi jamani..! Mi nimeopoa mwanaume wa haja humu, ananikung'uta tano kwa siku halafu wala halalamiki kama wewe..! Yaani ni full shangwe kudadadeeki..!
............akukung'ute tano na bado uwezo wa kushinda JF uwe nao? Chezea dushelele, weye?
 
pole kwa kuku ngu'twa
wenzio tuna make love na wenzio lol

Hahahaaa... Weweee, nakung'utwa kwa raha..! Umechenguka na lugha tuu..!

Umeona umenishindwa na hivo viwili baaasi unalalamika..! Pole.! Hahahaaa
 
funguka dogo uko njia panda sana.nn kimekusibu ndugu,au ukajikuta huna nyeti
 
If i'll go further on explaing ths episode,bro,nahc nitahatarisha maisha yngu,nayapenda eti!
Ooops!!Yaonyesha umekumbana na hatari/dhoruba. Kijana, siku zote usiwe mwepesi ku-expose hali ya maisha yako na nyendo zako kirahisi. Naimani utakuwa ni balozi mzuri kwa wengine bali utakuwa ni baba mzuri kwa kizazi chako.Pole sana, jipe moyo UFUNGUKE.
 
Duh kijana umekimbia nduki hadi unashindwa kutoa ushuhuda ili wenye tabia kama hiyo waweze kujifunza na kufanya maamuzi sahihi.

Pole sana, ila pia hongera kwa kuamua hilo.

Rudi shule, na huko pia wapo wengi, wamejaa tele, bila kusahau mtaani kwako pia.
 
If i'll go further on explaing ths episode,bro,nahc nitahatarisha maisha yngu,nayapenda eti!

Man ujue unatuacha njia panda mzee, tuache hata chalinze then DSM tutafika wenyewe, sasa umetuanzishia safari vizuri halafu unatuacha Segera mzee. Funguka bwana maana wengine bado tupo kwenye process humu....
 
Ha ha haa haaaaaa, bora nicheke ninenepe mie! Lol!
 
Atakuwa amekutana na agent wa Lucifer
 
Man ujue unatuacha njia panda mzee, tuache hata chalinze then DSM tutafika wenyewe, sasa umetuanzishia safari vizuri halafu unatuacha Segera mzee. Funguka bwana maana wengine bado tupo kwenye process humu....

Ahirisha kama upo kwnye process
 
Ha ha ha ha ha haa

Man ujue unatuacha njia panda mzee, tuache hata chalinze then DSM tutafika wenyewe, sasa umetuanzishia safari vizuri halafu unatuacha Segera mzee. Funguka bwana maana wengine bado tupo kwenye process humu....
 
Usiweke thread za aina hii kama huna muda wa kutoa maelezo ya kutosha. Kiufupi habari yako haina msaada wowote kwa wasomaji kwa sababu haijakamilika. Inawaacha watu hewani wakijiuliza maswali mengi, je ina ukweli au ni uwongo tu ili upate comments nyingi?
 
Back
Top Bottom