SINGIDA FORMU:

Blessed Jr

Senior Member
Nov 17, 2016
135
250
habari wana jamvi, kutokana na kutokuwa na Forum ya Mkoa wa Singida, binafdi nimeona tukutane hapa ili kujuzana maswala mbalimbali yanayohusu mkoa wa Singida na tuweze kujadiliana na kuusaidia Mkoa wa Singida.
Ukiwa Mbunge, DC, RC, RAS, DAS, MKURUGENZI na yeyote wa Singida basi huu ndiyo uzi wetu watu wa Singida.
Karibuni sana,
Nawasilisha.
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,744
2,000
Singida formu?, na sie tuliofanya kazi singida baadaye tukahama tunaruhusiwa kuingia?
 

Blessed Jr

Senior Member
Nov 17, 2016
135
250
:(:(:( Mmeshaanza ukabila? Haya majadiliano mema...
Mimi sio mtu wa Singida ila kwa kuwa nafanya kazi Singida na kwa mantiki hiyo kwangu ni Singida nimeona sio mbaya kuwa na Jukwaa la Mkoa wa Singida ili kuuendeleza mkoa wa Singida. Mtu yeyote mwenye kuchangia chochote katika kuendeleza mkoa anakaribishwa. Tanzania ni moja tuendeleze mikoa yetu.

Katika kuandika SINGIDA FORUM, nimejikuta nakosea herufi, mod plz sahihisha herufi kwa heading
 

Bishop Hiluka

Verified Member
Aug 12, 2011
6,478
2,000
Mimi sio mtu wa Singida ila kwa kuwa nafanya kazi Singida na kwa mantiki hiyo kwangu ni Singida nimeona sio mbaya kuwa na Jukwaa la Mkoa wa Singida ili kuuendeleza mkoa wa Singida. Mtu yeyote mwenye kuchangia chochote katika kuendeleza mkoa anakaribishwa. Tanzania ni moja tuendeleze mikoa yetu.

Katika kuandika SINGIDA FORUM, nimejikuta nakosea herufi, mod plz sahihisha herufi kwa heading
Okay, umesomeka mkuu...
 

leon slim

JF-Expert Member
Sep 19, 2014
262
1,000
Mtu akisema watu wa singida au wa dar forum ni ukabila?hajataja wanyaturu au wanyiramba,kasema wa Singida,sasa huo ukabila uko wapi?....ntarudi
 

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,938
2,000
Bandika matangazo huko Singida mkutane... Hapa unapoteza muda.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom