Sina raha

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Posts
7,607
Reaction score
1,764
kila demu ninaekutana nae huwaga analia sana wakati wa tendo,sasa hapa ninapoishi ni uswazi ,na kilio na makele yao inanipa wakati mgumu sana ,nikiwauliza kwa nini wanaliaga kwa makelele husema we acha tu mmoja alizimia ikawa kindende nilifikiri amefariki ! Hivi huwaga mnaliaga !
 

kweli wewe ni Mwiba
 
Mkuu una wagegeda na sukari ngumu mtaani lazima walie manake utamu hawauoni.[emoji12]
 
Hakuna lolote wanaongeza ukubwa wa invoice tu
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]ngoja nikajaribu jamani
ntawaletea mrejesho

.[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
 
Wakilia na wewe lia tu inakuwa ngoma droo. Tena kuweka msisitizo wewe to mpaka kamasi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…