Simu yangu iliyofungiwa na TCRA imeanza kufanya kazi leo hii asubuhi


SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2013
Messages
4,791
Likes
3,127
Points
280
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2013
4,791 3,127 280
Ni matumani yangu mmeamka salama. Eid Mubarak kwa wale ndugu zangu waislamu.

Leo asubuhi nilipoamka nikashangaa kuona kasimu kangu cha nokia ya tochi cha mchina kalichokuwa kamefungia mwezi wa sita na TCRA kana piga kazi tena kama kawa. Nimeweza kupokea simu , meseji na hata kupiga simu.

Nashindwa kuelewa nini kimetokea, kwani baada ya kufungiwa nilikuwa naitumia kama tochi tu na kusikilizia redio tu.

Au ndio tumepewa ofa ya siku kuu leo na TCRA!!?.Nawasiii wengine mliofungiwa vimeo vyenu mjaribu kuviwasha leo kwani huenda vikawa vimevunguliwa.
 
Lyon Lee

Lyon Lee

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
31,586
Likes
118,224
Points
280
Lyon Lee

Lyon Lee

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
31,586 118,224 280
Unasema tena? We kaushia mkuu si unajua bahati haiji mara mbili
 
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2013
Messages
4,791
Likes
3,127
Points
280
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2013
4,791 3,127 280
Unasema tena? We kaushia mkuu si unajua bahati haiji mara mbili
Mkuu nilikuwa nimeshakata tamaa nako nikawa nampango wa kumpa mwanangu kama zawadi ya toy.
 
A

Amani Issack

New Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
1
Likes
0
Points
3
Age
29
A

Amani Issack

New Member
Joined Jul 5, 2016
1 0 3
Acha maajabu mkuu
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,655
Likes
5,070
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,655 5,070 280
Au ilikuwa sihasa....!!!???
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,098
Likes
4,436
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,098 4,436 280
TCRA hawafungii simu, wanaofungia ni makampuni ya simu kupitia agizo la TCRA. Unategemea kampuni ya simu itakubali hasara!?
Nilishasema hii kampeni ishafeli kabla ya kuanza.
 
Zooxathellae

Zooxathellae

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
326
Likes
273
Points
80
Zooxathellae

Zooxathellae

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
326 273 80
Maamuzi mengine ya siri-kali yetu hayana speed Governor!! Full kumwendokasika
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,544
Likes
117,587
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,544 117,587 280
Mitambo yao ya kufunga simu ni mitambo fake. Inafanya kazi kwa muda tu. Si ajabu simu nyingi zitaanza kupumua tena hivi karibuni.

Ni matumani yangu mmeamka salama. Eid Mubarak kwa wale ndugu zangu waislamu.

Leo asubuhi nilipoamka nikashangaa kuona kasimu kangu cha nokia ya tochi cha mchina kalichokuwa kamefungia mwezi wa sita na TCRA kana piga kazi tena kama kawa. Nimeweza kupokea simu , meseji na hata kupiga simu.

Nashindwa kuelewa nini kimetokea, kwani baada ya kufungiwa nilikuwa naitumia kama tochi tu na kusikilizia redio tu.

Au ndio tumepewa ofa ya siku kuu leo na TCRA!!?.Nawasii wengine mliofungiwa vimeo vyenu mjaribu kuviwasha leo kwani huenda vikawa vimevunguliwa.
 
Mashimba Son

Mashimba Son

Verified Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
810
Likes
742
Points
180
Mashimba Son

Mashimba Son

Verified Member
Joined Dec 22, 2014
810 742 180
Mimi mwenyewe simu ya mrs waliifunga tukampa dogo akawa anacheza game sababu ni smartphone ina game nzuri juzi tumeweka laini ikasoma fresh laini moja nyingine ikagoma....
 
kabiriga

kabiriga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
561
Likes
289
Points
80
kabiriga

kabiriga

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
561 289 80
Isijeikawa uliweka line mpya maana kinachofungiwa ni line na kila ukiweka line tofauti nailiyokuwemo Kabla Wakati inafungiwa itafanyakazi tu
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
hahahaha tanzania ina maajabu kibao
haswa awamu hii kila kitu kinakosewa ............. anzia uteuzi mpaka kufunga simu
 
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2013
Messages
4,791
Likes
3,127
Points
280
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2013
4,791 3,127 280
Isijeikawa uliweka line mpya maana kinachofungiwa ni line na kila ukiweka line tofauti nailiyokuwemo Kabla Wakati inafungiwa itafanyakazi tu
Hapana mkuu sikuweka line mpya.
 
fungi

fungi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2014
Messages
2,499
Likes
4,268
Points
280
fungi

fungi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2014
2,499 4,268 280
Wanaofunga sio TCRA ni providers
 
Smart Technician

Smart Technician

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
396
Likes
245
Points
60
Smart Technician

Smart Technician

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
396 245 60
mkuu naomba nikusaidie kidogo.hebu weka imei ya hio sim mara moja hapa jukwaani tucheki kama unachosema ni cha ukweli
 
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2014
Messages
4,480
Likes
4,829
Points
280
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined May 31, 2014
4,480 4,829 280
Mitambo yao ya kufunga simu ni mitambo fake. Inafanya kazi kwa muda tu. Si ajabu simu nyingi zitaanza kupumua tena hivi karibuni.
Simu nying feki bado zina operate vizuri tu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,516
Members 475,533
Posts 29,291,648