Tanzania Tech
JF-Expert Member
- Dec 8, 2016
- 355
- 276
Smartisan R1 hilo ndio jina la simu iliyovunja rekodi mwaka huu 2018 kwa kuwa simu yenye ukubwa wa ndani mkubwa zaidi, simu hii inakuja na ukubwa wa ndani wa GB 1000 sawa na Terabyte 1.
Zipo za aina kama tatu soma hapa > Hii Hapa Simu ya Kwanza Yenye Ukubwa wa Ndani wa GB 1000Duh price yake si itakuwa bei ya Prado mkuu
Habari Son of Gamba hapo sio ku-upload unaweka tu link ya youtube hakikisha link imekamilikaMkuu Tanzania Tech naomba unielekeze namna ya kuweka (ku-upload) video humu Jamii Forums maana mimi kila nikijaribu nashindwa, sijui nakosea wapi.
Asante mkuu nimekuelewa, sasa kama nataka kuweka video ambayo haipo kwenye youtube nafanyaje?? Kwa mfano vidoe iko kwenye file langu, kwenye pc.Habari Son of Gamba hapo sio ku-upload unaweka tu link ya youtube hakikisha link imekamilika
Sidhani kama hapa JF wanaruhusu Kuweka video kwa mtindo huo.Asante mkuu nimekuelewa, sasa kama nataka kuweka video ambayo haipo kwenye youtube nafanyaje?? Kwa mfano vidoe iko kwenye file langu, kwenye pc.
Smartisan R1 hilo ndio jina la simu iliyovunja rekodi mwaka huu 2018 kwa kuwa simu yenye ukubwa wa ndani mkubwa zaidi, simu hii inakuja na ukubwa wa ndani wa GB 1000 sawa na Terabyte 1.
Poa mkuu, nashukuru kwa kunielewesha.Sidhani kama hapa JF wanaruhusu Kuweka video kwa mtindo huo.
unatumia pc?Asante mkuu nimekuelewa, sasa kama nataka kuweka video ambayo haipo kwenye youtube nafanyaje?? Kwa mfano vidoe iko kwenye file langu, kwenye pc.
Ndiyo mkuu, natumia Pc.unatumia pc?
unaweza upload sema sasa haiwez onekjana km hio hapo juu inabd mtu adownload kwanza ndio aione.hio ndo shidaNdiyo mkuu, natumia Pc.
Sawa mkuu nimeelewa sasa.unaweza upload sema sasa haiwez onekjana km hio hapo juu inabd mtu adownload kwanza ndio aione.hio ndo shida