Simu Tano (5) bora zaidi duniani 2020

Simu Tano (5) bora zaidi duniani 2020

E medics

Member
Joined
Sep 18, 2019
Posts
79
Reaction score
93
Habari na karibu,

Teknolojia ya simu imekua sana hasa kwa simu za mkononi (smartphone) au simu janja, lakini vipi umeshawahi kujiuliza ivi
ni simu gani nzuri zaidi duniani kote? najua watu wengi watakua wamefikiria labda iPhones,au Samsung

Sasa leo zifahamu simu 5 bora zaidi duniani kote Simu hizi ni kutokana na Uwezo wake (nikijumuisha RAM, PROCESSOR,CAMERA, STORAGE, BATTERY,NA MUONEKANO WA SIMU)

nimeshapost sasa hivi video huko YouTube inayoelezew vizuri pamoja na mifano halisi kwa mfano kwa upande wa kamer nmeonyesha na picha zilizopigwa na simu hiyo kama utapenda kuitazama tumia link hii >>> uweze kuitazama moja kwa moja
[youtube]IXNYQiegihE] asi kama utapenda kuitazama utaitazama itakua bora zaidi, ok tukianza na list yetu
kwa kuanzia namba 5 mpaka

5. Huawei P30 pro
hii ni simu iliyobase sana kwenye 📷 camera ina camer nzuri sana na zaidi wameboresha kwenye upande wa ku zoom

4.Sony Xperia 1 II
hii pia ni simu iliyoboreshwa zaidi kwenye processor ya camer pia imeboreshwa kwenye upande wa video stabilization wakati unapo record video hata ukipata mtikisiko hauta affect video yako

3.Samsung Galaxy S20 ULTRA
hii ni hatari zaidi camera yake inafahamika kama space zoom ni camera bora zaidi kwa Samsung

2. iPhone 11 pro MAX

1.Samsung Galaxy note 10 +

THUMBNAIL ANDRO VIDEO PROF.png
 
Hii list labda ilitolewa nyuma kidogo maana kuna simu hapo inatoleo lake jipya ambalo nadhani litakua bora zaidi ya la nyuma
 
Huawei P30 Pro iwe bora kuliko Huawei P40 Pro+ ? 🤔🤔🤔🤔🤔🤔
 
Kumbe kuna wenye simu na tupo tunaomiliki kibebea line?! Hoja mawasiliano [emoji38][emoji38][emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]
 
hivi huwa inakuwaje simu mpa inazidiwa na na simu ya mwaka uliopita??

hawa wanatuzingua.
 
hivi huwa inakuwaje simu mpa inazidiwa na na simu ya mwaka uliopita??

hawa wanatuzingua.
Chief hii wala usiishangae sana, kibebea line changu kina ubora kuliko zilizotoka sahv. Changu Ram nzuri, storage capacity kubwa, tena ni cha miaka 2 nyuma, lakini zinazotoka sahv ram ndogo, storage ndogo hadi nacheka
 
Chief hii wala usiishangae sana, kibebea line changu kina ubora kuliko zilizotoka sahv. Changu Ram nzuri, storage capacity kubwa, tena ni cha miaka 2 nyuma, lakini zinazotoka sahv ram ndogo, storage ndogo hadi nacheka
kampuni tofauti sina tatizo.

ila kampuni moja, mbaya zaidi simu zote ni flagship.

yaani unakuta may be s9 plus inakuwa score marks za juu kushinda s10, 10+ na s20.
 
kampuni tofauti sina tatizo.

ila kampuni moja, mbaya zaidi simu zote ni flagship.

yaani unakuta may be s9 plus inakuwa score marks za juu kushinda s10, 10+ na s20.
Chief kibebea line changu ni infinix x573 sasa hizo infinix zilokuja badala ya hii, hadi nacheka hazina ubora, ram ndogo na storage pia [emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]
 
Watumiaji wa bundy tumetengwa
Kibebea line kinaitwa bundy! Subiri wachawi wanzishe thread ya mabundi [emoji38][emoji38][emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]
 
Chief kibebea line changu ni infinix x573 sasa hizo infinix zilokuja badala ya hii, hadi nacheka hazina ubora, ram ndogo na storage pia [emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]
Ndio ujiulize iweje infinix s3 iwe ya nyuma halafu camera ya mbele iwe mp 20 nyuma mp 13 ram 3 rom 32 lakini hot 8 note 7 lite na nyingine zimezidiwa vitu vingi mpaka camera ya mbele hot ni mp 8
 
Ndio ujiulize iweje infinix s3 iwe ya nyuma halafu camera ya mbele iwe mp 20 nyuma mp 13 ram 3 rom 32 lakini hot 8 note 7 lite na nyingine zimezidiwa vitu vingi mpaka camera ya mbele hot ni mp 8
usifananishe vitu vya category mbili tofauti.

mfano kama ni infinix s3 basi mwenzake atakuwa s4, s5, s6 etc ukifananisha na hot sijui note zinakuwa ni simu tofauti kabisa.

hata kwa samsung galaxy s6 imetoka 2015 lakini ni nzuri kushinda A11 ya 2020, hatuzifananishi sababu moja ilikuwa flagship na nyengine ni lowend.
 
Ndio ujiulize iweje infinix s3 iwe ya nyuma halafu camera ya mbele iwe mp 20 nyuma mp 13 ram 3 rom 32 lakini hot 8 note 7 lite na nyingine zimezidiwa vitu vingi mpaka camera ya mbele hot ni mp 8
Nadhani jibu ushalipata hapo juu post #19
 
Back
Top Bottom