• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

simu hizi na mapenzi jamani...

F

Frankness

Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
66
Points
0
F

Frankness

Member
Joined Aug 24, 2011
66 0
unachat na mpenzi wako...mambo yakawa hivi:

wewe: hey mpenzi, unafanya nini??

mpenzi: aaahhh...niponipo tu darling mechoka kichizi najiandaa kulala hapa, vipi wewe baby?

wewe: nipo club honey, infact nimesimama hapa nyuma yako ..


ungekuwa ndo weewe umebambwa au wewe ndo umembamba mpenzi wako,ungechukua hatua gani???
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,046
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,046 1,500
i see....
Itabidi usajili hapa tutumie vitambulisho vya kura
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
namsalimia 2 alafu naondoka zangu
 

Forum statistics

Threads 1,404,679
Members 531,697
Posts 34,461,257
Top