simon


JOSEPH SIMON

JOSEPH SIMON

New Member
Joined
May 28, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
3
JOSEPH SIMON

JOSEPH SIMON

New Member
Joined May 28, 2013
3 0 3
Kwa nini tuwe na TSHS na kwa nini tuitukuze USD?
 
Tarakilishi

Tarakilishi

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2013
Messages
2,018
Likes
2,100
Points
280
Tarakilishi

Tarakilishi

JF-Expert Member
Joined May 19, 2013
2,018 2,100 280
TZS ni kwa soko la ndani, USD ni kwa soko la kimataifa. USD ni stable kwa inflation while TZS inashuka thamani kila leo
 

Forum statistics

Threads 1,273,502
Members 490,428
Posts 30,483,410