Simba v Polisi Morogoro

Simba v Polisi Morogoro

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Posts
6,490
Reaction score
2,104
Waliokuwa mabingwa wa Tanzania, Wachezea Libolo, Simba SC wako uwanjani kumenyana na Polisi Morogoro. Hadi mapumziko Simba 1-1 Polisi Morogoro.

Dakika 2 ya kipindi cha 2 Ngassa katupia bao hivyo Simba 2-1 Polisi Morogoro.
 
Polisi Moro hivi hayupo kwenye hatari ya kushuka daraja?
 
TEHTEH kasheshe ni mechi ya mwisho.
Mechi ya mwisho tunaweza kushinda maana Yanga wataingia kwa kukamia halafu wanakutana na Simba mtoto anataka ajenge heshima na kuhakikishiwa namba ili awe Simba mkubwa moja kwa moja, nakwambia wale madogo watataka sifa siku hiyo, watakamua soka utadhani wanawania ubingwa.
 
Sunzu kakosa bao la wazi kabisa, mpira utamalizika muda wowote kuanzia sasa.
 
Polisi Moro hivi hayupo kwenye hatari ya kushuka daraja?

Kaka unaulizia vitu vya ncha kali kwa policcm, yaani ndio wanaungana na Toto kuiaga ligi kuu hivyo, hadi sasa washakandamizwa goli mbili.
 
Full time, Simba 2-1 Polisi Morogoro, safi sana matokeo haya yanatoa ahueni kidogo kwa Toto Africans.
 
Kaka unaulizia vitu vya ncha kali kwa policcm, yaani ndio wanaungana na Toto kuiaga ligi kuu hivyo, hadi sasa washakandamizwa goli mbili.
Hawa Toto hawana akili kabisa, pamoja na kuchukua pointi nne toka kwa aliyekuwa bingwa mtetezi wanashuka daraja!!!
 
Mkuu hao Toto ni sikio la kufa, halafu ukichanganya na fitna waliyofanyiwa na TFF basi ndio ikapigilia msumari wa mwisho.
Ninahisi Toto itawachukua miaka mingi kurudi ligi kuu

Hawa Toto hawana akili kabisa, pamoja na kuchukua pointi nne toka kwa aliyekuwa bingwa mtetezi wanashuka daraja!!!
 
Mkuu hao Toto ni sikio la kufa, halafu ukichanganya na fitna waliyofanyiwa na TFF basi ndio ikapigilia msumari wa mwisho.
Ninahisi Toto itawachukua miaka mingi kurudi ligi kuu

Kushuka kwa Toto ni pigo kwa Yanga, hii ni moja ya timu ambazo humnyanyasa Mnyama na kumnyima nafasi ya ubingwa, mfano mwaka huu pekee kati ya pt. 6 Mnyama kaambulia pt. 1 tu. Anyway RIP Toto Africans, mwaka kesho mtafufuliwa tu.
 
Kushuka kwa Toto ni pigo kwa Yanga, hii ni moja ya timu ambazo humnyanyasa Mnyama na kumnyima nafasi ya ubingwa, mfano mwaka huu pekee kati ya pt. 6 Mnyama kaambulia pt. 1 tu. Anyway RIP Toto Africans, mwaka kesho mtafufuliwa tu.
Mkuu si bora msimu huu wametufunga goli tatu mechi mbili, kuna msimu walitukandamiza goli nne kwenye mechi moja Kirumba, ndo maana Msomali kila mara huwa anawaombea washuke daraja.
 
Back
Top Bottom