• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Simba SC yavaa jezi za Yanga SC (jezi nyeusi)

yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
3,422
Points
1,500
yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
3,422 1,500
Katika hali ya kushangaza Klabu cha Simba tangu Dunia ianze leo wamevaa jezi nyeusi katika mechi yao dhidi ya Stand Utd

Imezoeleka miaka nenda rudi timu ya Yanga SC ndio huvaa rangi nyeusi, hivyo basi Simba SC wamewaiga wakubwa wao Dar Young African kutumia rangi hiyo..

2318488_DC19BE44-2F6D-45A3-9C50-9BF763933DE1.png

Mnamo mwaka 2019 wakati Simba ikiwa Afrika Kusini, Wazee wa Simba waliionya kuhusu kuvaa jezi zinazoendana na Yanga baada ya kuonekana kwenye picha mitandaoni wakiwa wamevaa jezi zenye unjanonjano.

Nikiripoti kutoka Singida ni mimi Dr Yahoo.
 
Mbao za Mawe

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
22,905
Points
2,000
Mbao za Mawe

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
22,905 2,000
Kila club ina third kit ambayo huwa haifanani rangi zake zilizozoeleka.
 
T

The Sun-of-a Beach

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
726
Points
1,000
T

The Sun-of-a Beach

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
726 1,000
Hiyo rangi ni nyeusi? au macho yako yana tatizo la kuona kila kitu ni black au white kama camera za miaka ya 1970s?
 
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
6,955
Points
2,000
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
6,955 2,000
Hata zingekuwa nyeusi bado yanga jezi zake sio nyeusi ni njano na kijani
 
Papi Chulo

Papi Chulo

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2018
Messages
4,449
Points
2,000
Papi Chulo

Papi Chulo

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2018
4,449 2,000
Hayo majani nyoka hakosekani humo
 

Forum statistics

Threads 1,404,196
Members 531,529
Posts 34,446,968
Top