Simba Sc yatoa taarifa kuhusu Jonas Mkude

bitebo7

JF-Expert Member
May 1, 2015
720
500
Hizi ni dalili za Mkude kuachwa
FB_IMG_1623096927855.jpg
 

Lombo

JF-Expert Member
Jan 21, 2011
4,894
2,000
Hivi huu ushamba wa maandishi mekundu na meusi mnaupata wapi, vitu vingine waachieni Utopolo!
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
7,353
2,000
Wanaenda kumpima akili wajue kama jamaa ni chizi au vipi kwasababu makosa yake yanajirudia sana.
 

Narubongo

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
2,759
2,000
Huwenda akawa na matatizo ya kisaikolojia anahitaji msaada. Kamati ipo sahihi.. hatujui alisaini nini iwapo atarudia makosa
 

ibanezafrica

JF-Expert Member
Oct 23, 2014
5,467
2,000
Wamkimbize mirembe tena watumie mwanya huohuo kupunguza gharama apelekwe na bernad "bm 33" nae akachunguzwe
 

tony92

JF-Expert Member
Jul 17, 2013
972
1,000
Kiukweli wamemuaibisha sana haya ya kumpeleka hospitality yangeenda kimya kimya tu.
 

curie

JF-Expert Member
Oct 25, 2020
320
1,000
WaTZ Bana mtu kupelekwa kwnye uchunguzi wa kiafya ni udhalilishaji kumbe
Mbona wayne na beckam walishafanyiwaga hivi kipindi flan pia umekuwa ni utartb wa simba nakumbuka miaka hiyo
 

FRESHMAN

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
5,168
2,000
Simba wapo sahihi.. ili utwae caf champions league lazima ubadilike.. uendeshe timu kisasa...

Enyimba waliachana na uswahili wakati wanabadilika..

Mamelodi hawana tabia za waswahili

Mazembe pia hawana tabia za waswahili

Huwezi kutaka uwe kigogo africa kwa kuendesha timu kienyeji .

Simba babra yupo very proffessional.. msimu huu wamekosea kidogo tu wavunje rekodi yao ya mafanikio.

Na hiyo kidogo ni kumdharau kaizer chiefs toka ratiba ya robo ilivyotoka.. wakaenda south kama picnic wakijua wameshapita
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom