uran
JF-Expert Member
- Nov 11, 2013
- 18,911
- 31,638
Klabu ya Simba inashuka dimbani leo kukipiga dhidi ya Mighty Wanderers katika mchezo wa CAF Champions League wa Kufuzu Round 1 utakaochezwa Uwanja wa Uhuru saa 10:00 jioni.
Simba SC imeanza safari yake ya CAF Champions League kwa ushindi muhimu ugenini na sasa Wekundu wa Msimbazi wanarejea nyumbani wakiwa na faida ya bao moja huku wakilenga kukamilisha kazi na kusonga mbele.
SIMBA SC 🆚 M. WANDERERS
📅 Jumapili, 13 Septemba
🕙 Saa 10:00 jioni
Nani kusonga hatua inayofuata?
Simba tayari wameachia Kikosi cha Kwanza kikowa kimejaa mastaa wao
Updates...
Mpira umeanza kwa kasi kidogo hapa.
07'
Chamaaaaaaaa anaipatia Simba goli la kuongoza hapa.
Simba wanapata goli safi kabisa hapa.
1-0
15'
Mpira unaendelea hapa, bado Simba yupo kwenye umiliki wa juu kabisa.
1-0
20'
Simba wanapata free kick inapigwa na Maema haileti madhara yoyote kwa Wapinzani.
Mpira unaendelea
1-0
27'
Libassseeee anaipatia Simba goli safi la pili,
Anapokea pasi safi kutoka kwa Mpanzu...pasi bora sana.
Perfect Perfect....
2-0
33'
Mpira unaendelea bado umiliki kwa kiasi kikubwa upo kwa Simba.
Mpira unaendelea
2-0
AGGREGATE
3-0
34'
Chamaaaaaaaa....
Goooooooooooal la tatu linafungwa kwa uzuri kabisa hapa.
Mpira ulipigwa na Anice Auora kipa wa Might Wanderers anatema, unakutana na Chama anatupia chuma cha tatu.
Mpira unaendelea
3-0
Aggregate
4-0
43'
Might Wanderers wanapata penati.
Wanafunga goli lao la kwanza kupitia mkwaju wa Penati.
Mpira unaendelea
3-1
Aggregate
4-1
Half Time.
Simba 3 - 1 Might Wanderers
Aggregate
4-1.
48'
Mpira unaendelea kipindi cha pili,
Might W wanasogea sogea kwenye lango la Simba
Mpira unaendelea
3-1
52'
Might W wanapata freekick nje kidogo ya 18. Ni nje kidogo tu ya 18.
Wanapiga inagonga besela wanakosa goli.
Mpira unaendelea
3-1
Aggregate
4-1
69'
Libaseeeeeee Gueye....
Anatupia chuma cha 4 hapa.
Mpira unamtatiza kipa wa Might W.
Mpira unaanzia kwa Doumbia, Anice Oura anaupeleka kwa Libase Anatupia chuma cha 4.
4-1
Aggregate
5-1.
74'
Mpira bado upo kwenye umiliki wa Simba.
Wanapigiana pasi nzuri hapa
What a good football.
This is Simbaaaa
4-1
Aggregate
5-1
88'
Keletsooooooo.
Goooooooal
Chuma cha Tano simba wanaweka msumari wa Tano hapa.
Ilikuwa move kali sana kutoka upande wa Kushoto kwa Mgunda.
Ikamkuta Keletso akatupia chuma.
5-1
Aggregate
6-1
90+3'
Chumaaaaaaaaaaa...
Morice Abraham anaipatia timu Simba bao la 6 hapa.
Mgunda na Keletso wanashirikiana vizuri kabisa...
6-1
Aggregate
7-1.
FULL TIME
SIMBA 6 - 1 Might Wanderers
Aggregate
7-1
Simba SC imeanza safari yake ya CAF Champions League kwa ushindi muhimu ugenini na sasa Wekundu wa Msimbazi wanarejea nyumbani wakiwa na faida ya bao moja huku wakilenga kukamilisha kazi na kusonga mbele.
SIMBA SC 🆚 M. WANDERERS
📅 Jumapili, 13 Septemba
🕙 Saa 10:00 jioni
Nani kusonga hatua inayofuata?
Simba tayari wameachia Kikosi cha Kwanza kikowa kimejaa mastaa wao
Mpira umeanza kwa kasi kidogo hapa.
07'
Chamaaaaaaaa anaipatia Simba goli la kuongoza hapa.
Simba wanapata goli safi kabisa hapa.
1-0
15'
Mpira unaendelea hapa, bado Simba yupo kwenye umiliki wa juu kabisa.
1-0
20'
Simba wanapata free kick inapigwa na Maema haileti madhara yoyote kwa Wapinzani.
Mpira unaendelea
1-0
27'
Libassseeee anaipatia Simba goli safi la pili,
Anapokea pasi safi kutoka kwa Mpanzu...pasi bora sana.
Perfect Perfect....
2-0
33'
Mpira unaendelea bado umiliki kwa kiasi kikubwa upo kwa Simba.
Mpira unaendelea
2-0
AGGREGATE
3-0
34'
Chamaaaaaaaa....
Goooooooooooal la tatu linafungwa kwa uzuri kabisa hapa.
Mpira ulipigwa na Anice Auora kipa wa Might Wanderers anatema, unakutana na Chama anatupia chuma cha tatu.
Mpira unaendelea
3-0
Aggregate
4-0
43'
Might Wanderers wanapata penati.
Wanafunga goli lao la kwanza kupitia mkwaju wa Penati.
Mpira unaendelea
3-1
Aggregate
4-1
Half Time.
Simba 3 - 1 Might Wanderers
Aggregate
4-1.
48'
Mpira unaendelea kipindi cha pili,
Might W wanasogea sogea kwenye lango la Simba
Mpira unaendelea
3-1
52'
Might W wanapata freekick nje kidogo ya 18. Ni nje kidogo tu ya 18.
Wanapiga inagonga besela wanakosa goli.
Mpira unaendelea
3-1
Aggregate
4-1
69'
Libaseeeeeee Gueye....
Anatupia chuma cha 4 hapa.
Mpira unamtatiza kipa wa Might W.
Mpira unaanzia kwa Doumbia, Anice Oura anaupeleka kwa Libase Anatupia chuma cha 4.
4-1
Aggregate
5-1.
74'
Mpira bado upo kwenye umiliki wa Simba.
Wanapigiana pasi nzuri hapa
What a good football.
This is Simbaaaa
4-1
Aggregate
5-1
88'
Keletsooooooo.
Goooooooal
Chuma cha Tano simba wanaweka msumari wa Tano hapa.
Ilikuwa move kali sana kutoka upande wa Kushoto kwa Mgunda.
Ikamkuta Keletso akatupia chuma.
5-1
Aggregate
6-1
90+3'
Chumaaaaaaaaaaa...
Morice Abraham anaipatia timu Simba bao la 6 hapa.
Mgunda na Keletso wanashirikiana vizuri kabisa...
6-1
Aggregate
7-1.
FULL TIME
SIMBA 6 - 1 Might Wanderers
Aggregate
7-1