Simba ni taasisi, je unabisha?

Simba ni taasisi, je unabisha?

ngomicom

Senior Member
Joined
Jul 6, 2012
Posts
123
Reaction score
19
Napenda kuirejea post yangu kuwa; SIMBA NI TAASISI, JE UNABISHA?
Ninapata ujasiri wa kuandika hivi kutokana na kile kilichojiri jana uwanja wa Taifa kati ya simba na costal union. Labda niwakumbushe tu maana ya taasisi kwa jinsi nijuavyo mimi ni chombo ambacho kina malengo mahususi na miundombinu kwaajili ya kifikia malengo. Yapo mambo ambayo simba hayajafanikiwa ndani ya msimbazi lakini katika kujenga wachezaji kwamaana ya maandalizi tangu wakiwa wadogo simba ipo vizuri.

Katika kuthibitisha hili, wachezaji waliocheza jana na kufanya vile walivyofanya ni ukweli tosha kwa timu pinzani dhidi ya simba. Inafaa sasa wadau wote wenye nafasi yoyote msimbazi wajitafakari na kujipima kama wanatosha kwa nafasi zao maana vijana wa jana wamethibitisha kuwa hakuna mwenye chake Msimbazi.
Uwe mchezaji ni vema kuitumia vema nafasi yako, uwe kiongozi vilevile yakupasa kusimama vizuri maana mabadiliko yoyote yanaweza kufanyika muda wowote kwa maendeleo ya timu.
Wachezaji wa timu A, jiulizeni sasa kuwa mnatosha msimbazi?, nakipongeza sana kikosi hiki cha jana

Abel Dhaira, Nassor Masoud 'Chollo', Miraji Adam, Hassan Khatib, Shomari Kapombe, Jonas Mkude, Amri Kiemba, Rashid Ismail, Abdalah Seseme, Haruna Chanongo, Mrisho Ngass

Substitution
: Salumu Kinje, Ramadhani Singano
 
Salum Kinje naye katoka team B?hata team yako haujui unaanza mbwembwe!msije igeuka hiyo team itakapoenda kanda ya ziwa.
 
Yaelekea hukusoma hesabu wewe? ndo maana unabaki na mawazo ya kuipinga simba tu, kwa taarifa yako Walikuwemo kinje, Ngasa, Kihemba na Kapombe ila kati yao waliowengi waliocheza jana ni madogo wenye nia ya kujenga historia. Toto Africa haitunyimi Usingizi wala nyie kakazao
 
Yaelekea hukusoma hesabu wewe? ndo maana unabaki na mawazo ya kuipinga simba tu, kwa taarifa yako Walikuwemo kinje, Ngasa, Kihemba na Kapombe ila kati yao waliowengi waliocheza jana ni madogo wenye nia ya kujenga historia. Toto Africa haitunyimi Usingizi wala nyie kakazao

Nimeona umewawekea red unaoita vijana!ndio maana nimeuliza Kinje naye yosso?au umedesa one to one hukuona hiyo red kwa Kinje?ungekua unajua hesabu usinge copy na kupaste kimbwiga hivyo
 
Mabingwa barani Africa na Vodacom wapi na wapi? inawezekana ulikunywa maji ya ndala za jangwani. Hata nyie tunawasubiri ..........
Pole kwa kukukumbusha machungu, najua watu husherehekea birth day na siyo death day. Pole tena kwa kukukumbusha death day!!!!
 
hii ni taasisi ya kukuza wanywa viroba orijino na na bangi..
 
Ndala kala tano na hawa watu... Chimba Chipoti


Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Pole kwa kukukumbusha machungu, najua watu husherehekea birth day na siyo death day. Pole tena kwa kukukumbusha death day!!!!
naamini mwakani mtakuwepo kwenye mashindano hayo naamini tutalipiza kisasi cha maneno.
 
naamini mwakani mtakuwepo kwenye mashindano hayo naamini tutalipiza kisasi cha maneno.
Ni aibu kutolewa kwa aggregate ya 5. Hata kama mtalipiza kwa maneno, si kwa aibu ya jinsi hiyo. Nadhani hamtasahau "LIBOLO"
 
Ni aibu kutolewa kwa aggregate ya 5. Hata kama mtalipiza kwa maneno, si kwa aibu ya jinsi hiyo. Nadhani hamtasahau "LIBOLO"
kama tano ni aibu basi naamini upo karibu na aibu hapo ulipo na usipojitahidi kuifuta utaishia kujificha na ya libolo na nyinginezo.yanga-5 simba-0 unaikumbuka hii ya juzi juzi tu.
 
Back
Top Bottom