Labani og
JF-Expert Member
- Sep 15, 2020
- 23,033
- 33,019
Wakuu wiki nzima hii .imi kama mchambuzi nimehangaika sana kufanya analysis Ili Simba ashinde Kwa mkapa .....chaajabu Kila nikipanga kikosi then nikifanya time traveling ( yaani nikirukia tarehe 10 after match) nakuta mnyama kakandwa Tena
Kila kikosi nikipanga ...matokeo yanakuja .. mnyama kakandwa heavily
Lakini Leo ghafla likaja wazo la kumuongeza pacome na Aziz ki...Kwa kikosi Cha simba.. thanks equation imebalance na mnyama kashinda
Why pacome na Aziz ki
-Simba watahitaji mtu wakuwafungua waarabu waliopaki bus automatically ni pacome na sio mpanzu (mikimbio ya nyumbu)
- Simba watahitaji mtu wa kugonga mashuti ya mbali pindi muaarabu akipaki busi
Bila hivo makolo ..... you have no abilities to qualify [emoji24][emoji24]
Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
Kila kikosi nikipanga ...matokeo yanakuja .. mnyama kakandwa heavily
Lakini Leo ghafla likaja wazo la kumuongeza pacome na Aziz ki...Kwa kikosi Cha simba.. thanks equation imebalance na mnyama kashinda
Why pacome na Aziz ki
-Simba watahitaji mtu wakuwafungua waarabu waliopaki bus automatically ni pacome na sio mpanzu (mikimbio ya nyumbu)
- Simba watahitaji mtu wa kugonga mashuti ya mbali pindi muaarabu akipaki busi
Bila hivo makolo ..... you have no abilities to qualify [emoji24][emoji24]
Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app