min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 60,706
- 175,704
Kabisa kijani akili zao ni mojaLengo kuu la chama.
Kabisa kijani akili zao ni mojaLengo kuu la chama.
Tupo tofauti
Huenda Ilani ya chama ndo inatoa maelekezo hayo.Kabisa kijani akili zao ni moja
Huyu ni mwanachama wa Simba kindaki ndakiHuyu mbwa wa yanga bado anajilengesha simba tuu? Aangalie atatiwa mimba
Yanga na sisiem ni kama Pete na kidoleHuenda Ilani ya chama ndo inatoa maelekezo hayo.
Wameipenda wenyewe, chaguo lao milele.Yanga na sisiem ni kama Pete na kidole
Uto amejua kuwavua nguo asee🤣 wenye akili inawezekana ni wawili tu kwa kweliWameipenda wenyewe, chaguo lao milele.
Kwasasa wako 10Simba itaalika klabu kubwa iliyo ndani ya top 5 ya CAF ranking na sio underdog kama uto.
HahahahaMalengo yapo bwashee inategemea ni malengo kwa upande gani.