Simba Baada yakutoa sare na Kagera sugar

Simba Baada yakutoa sare na Kagera sugar

ebaeban

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Posts
2,205
Reaction score
2,707
Baada yakutoa sare na Kagera sugar


Mashabiki wa Simba wanang'oa viti vya uwanja wa taifa na mashabiki wanapambana na Polisi ambao wanalipua mabomu ya machozi.

My take
Wanachama wa Simba na utoto wa mjini wote wanawezaje kuongozwa na Rage bonge la mwizi na tapeli, wasing`oe viti vya kiwanja chetu uzembe ni wa kwao
 
Baada yakutoa sare na Kagera sugar


Mashabiki wa Simba wanang'oa viti vya uwanja wa taifa na mashabiki wanapambana na Polisi ambao wanalipua mabomu ya machozi.

My take
Wanachama wa Simba na utoto wa mjini wote wanawezaje kuongozwa na Rage bonge la mwizi na tapeli, wasing`oe viti vya kiwanja chetu uzembe ni wa kwao

Umetumwa mkuu?
 
Baada yakutoa sare na Kagera sugar


Mashabiki wa Simba wanang'oa viti vya uwanja wa taifa na mashabiki wanapambana na Polisi ambao wanalipua mabomu ya machozi.

My take
Wanachama wa Simba na utoto wa mjini wote wanawezaje kuongozwa na Rage bonge la mwizi na tapeli, wasing`oe viti vya kiwanja chetu uzembe ni wa kwao
hapo hawa mafundi wakiwanja lazima walekebishe kiwanja chetu tena kwa ghalama kubwa simba mpira hawajui!
 
62% ya mashabiki wa simba ni mangariba, sasa wewe unategemea nini? wakikosa soko basi ndiyo kama hayo uwanja wa taifa!!!!11
 
Mijitu ya hii nchi kazi kweli... Sa wamemkomoa nani??? Safari bado ndefu kwakweli
 
Back
Top Bottom