Timu ya Simba imeondoka asubuhi leo saa 10 alfajiri kuelekea Angola kwa mechi ya marudiano dhidi ya wababe wao LIBOLO itakayofanyika Jumapili kwa Mujibu wa vyanzo vinavyoaminika. Kinacho nisikitisha kwa timu yangu ya simba ni hali ambaye timu inaendanayo, mfano;
:lying:
- Simba inaondoka ikiwa haijapata utulivu
- Matumaini ya mashabiki na wapenzi wa Simba yameshuka
- Confidence kwa wachezajin ipo chini sana hususani baada ya kupoteza kwenye ligi
- Timu haina cha kujivunia ikiwa Angola, imefungwa goli 1 mechi ya awali, inacheza ugenini, inanauongozi ulioyumba kwasasa kwa presha za wadau
:lying: