Sikukosea kuihama CCM na kujiunga CHADEMA,


David Djumbe

David Djumbe

Verified Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
41
Likes
1
Points
0
David Djumbe

David Djumbe

Verified Member
Joined Oct 14, 2013
41 1 0
Katika kipindi hiki ambapo tumeshuhudia mvutano mkubwa ndani ya CHADEMA, kutokana na baadhi ya viongozi waandamizi kuvuliwa madaraka kwa tuhuma mbalimbali na kamati kuu, nimejikuta nikiwa katika wakati mgumu wa kujaribu kuelewa kwa undani na kupata ukweli na usahihi juu ya haya yanayosemwa.
kutokana na ushabiki, watu wengi huwa wanakuwa na mapenzi ya upofu ambayo huwafanya kushindwa kutafakari na kujirudisha kwenye neutral pale panapotokea mvutano wa pande mbili, ni hatari zaidi kukurupuka na kuanza kufafanua jambo ambalo hukulifanya wewe, na badala yake ukawa muongeaji kuliko hata mhusika mwenyewe.
Hii ni sawa na kuingilia ugomvi wa mke na mume ambao huisha na matokeo yake wewe ulieuingilia ukabaki na aibu.

Katika kipindi cha miaka 2 ambayo nimekuwa CHADEMA, nimejifunza na kujiridhisha kwamba niko kwenye chama sahihi ambacho kinathubutu kuchukua hatua pale kinapoona kuna kitu hakiendi sawa, haina maana kwamba kila hatua inayochukuliwa ni sahihi kwa 100%, la, lakini kitendo cha kuhisi kuna tatizo na kulifanyia kazi bila kujali nani kahusika ni msingi mzuri wa utawala wa kitaasisi.

Nilikuwa CCM tangu 1994 na kukitumikia kwa nguvu zote hadi mwaka 2005 nilipoanza kukosa nguvu za kuendelea kutokana na jinsi mfumo wao ulivyo wa kimaslahi zaidi,(kama wewe una uchungu sana na jamii, unatengwa na badala yake wale wenye kupenda kujipendekeza na wajanja wa janja wa mjini ndio wanaopewa nafasi zaidi)
niliamua kukaa nje ya siasa kwa miaka zaidi ya 5 nikiangalia namna siasa za nchi hii zinavyokwenda na baadae nkaamua kujiunga na CHADEMA.

kinachoendelea sasa ndani ya CHADEMA ni matayarisho ya chama kujiandaa kuongoza nchi>>> mimi nitamshangaa kila mtu kama atafikiri chama chenye nguvu ambacho ni tishio kwa chama Dola kitakuwa kimetulia kama maji mtungini katika kipindi kama hiki ambacho ni karibu kabisa na uchaguzi mkuu.... hizi ni changamoto na sio tatizo kupitia hapa!!! tatizo ni kushindwa kuzikabili changamoto hizi zilizopo mbele yetu.
kama wote kweli nia yetu ni kuiondosha CCM madarakani 2015, naamini katika kipindi hiki kila mmoja atatumia busara zaidi kukabiliana na haya yanayotokea na sio hasira wala jazba...

Natoa rai kwa wana CHADEMA wote, viongozi na wanachama wa kawaida, kutambua kwamba hii sio vita dhidi ya Zitto na Mbowe, hii ni vita ya ukombozi dhidi ya CCM, na hivyo silaha zetu zote ni lazima zielekezwe huko na sio kugeukiana wenyewe, tukubali pale tunapokosea na tuanze hatua nyingine pamoja.

haya ni maoni yangu kama mwanachama na yasihusishwe na nafasi yeyote niliyo nayo kama kiongozi.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Pamoja sana Kamanda..
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,592
Likes
5,284
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,592 5,284 280
One love kamanda
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,915
Likes
15,385
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,915 15,385 280
At least hoja hii ina mashiko kuliko yule anayetangaza assasination kwenye jukwaa kule......eti zitto hatarini kuuwawa!!!
 
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,548
Likes
211
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,548 211 160
David Djumbe
===>Safi sana mhandisi,kama umeliona hili,hongera sana,salaam kwa Kishoa.
 
Last edited by a moderator:
F

Fentu

Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
25
Likes
0
Points
3
F

Fentu

Member
Joined Apr 5, 2012
25 0 3
wimbi la viongozi chadema kujiuzulu liachwe wanawajibika kupigania wanachokiamini wakiwa ndani maana wakitoka hawatakuwa na haki ya hiyo.Hiki ni chama kwa watanzania mliopohuko mhakikishe kinaendeshwa kukidhi matakwa ya watanzania.
 
C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
7,091
Likes
2,617
Points
280
C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
7,091 2,617 280
David Djumbe

Mwambie Maxence Melo akuwekee 'Verified User'. Au amesahau kuwa ulikuwa rais wake pale DIT?
Djumbe alikuwa presidaa pale DIT, Max Melo atakuwa anamkumbuka huyu. Eng Djumbe alikuwa mwanaharakat tangu akiwa pale DIT.Alifahamika kwa misimamo thabiti kutetea wanafunzi, hasa wakati ule mfumo uitwao education cost sharing, mtangulizi wake yaani Eng Ojendo na baadae Eng Lukombe King'ombe walipinga sana hii kitu iitwayo cost sharing, wakati ule mimi sikuelewa kwa nini walipinga kumbe baadae ndo ikazaliwa hii iitwayo Loan Board, ndipo nikagundua kwa nini wenye maono ya mbali walipings
 
haibreus

haibreus

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2009
Messages
296
Likes
68
Points
45
haibreus

haibreus

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2009
296 68 45
All in all inapaswa kuheshimiana na kukubali kukosolewa.hakuna aliejuu ya sheria. Chadema mnapaswa kuwa mfano kama mlivyoahidi. Makosa mnayofanya yanawavunja nguvu wafuasi wenu kumbukeni muda unayoyoma. Kweli adui yenu anafanikiwa sasa! !
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
akibadili mawazo,au kutofatiana na mbowe,slaa,msimtukane na kumkashifu
mimi nashauri mbowe , silaha,wala zito wasiwe wenyeviti cz wana makundi pia vbaraka wao wasigombee chama kipate watu independet .
 
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2012
Messages
1,318
Likes
453
Points
180
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2012
1,318 453 180
Nafarijika kuona kuna watu waelewa na hata upeo wao wanaona mbali, hata J.K.Nyerere alipingwa na baadhi ya watanzania kumwondoa mkolon, so CDM Tusipate taabu kulumbana na wapinga ukombozi. 2015 si mbali
 
Mtukudzi

Mtukudzi

Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
27
Likes
23
Points
5
Age
38
Mtukudzi

Mtukudzi

Member
Joined Nov 14, 2013
27 23 5
Ahsante kwa uchambuzi mzuri. Nafahamu harakati zako na jinsi unavyosimamia hoja zako. Zaidi nakumbuka ulivyoanzisha umoja wa wanafunzi wa elimu ya juu TAHLISO na kuwa rais wao wa kwanza. Mungu akubariki
 
New Force 2015

New Force 2015

Member
Joined
Oct 25, 2013
Messages
63
Likes
2
Points
15
New Force 2015

New Force 2015

Member
Joined Oct 25, 2013
63 2 15
David Djumbe alitumia muda mwingi akiwa chuoni kufanya harakati za mabadiliko vyuo vikuu kuliko muda wa darasani hadi wakataka kumfukuza pale DIT likini wakashindwa, akaanzisha Umoja wa Wanafunzi Vyuo Vikuu nchini TAHLISO na kuwa mwenyekiti wa kwanza wa umoja huo... ni mtu anayejua namna ya kukabiliana na migogoro na ndio maana nilikuwa nashangaa sana kuona yuko kimya kwenye siasa za nchi hii...BIG UP sana Presdaa wetu..
 

Forum statistics

Threads 1,250,662
Members 481,436
Posts 29,740,878