Sikufahamu haya yote kwa mpenzi wangu

Sikufahamu haya yote kwa mpenzi wangu

netti mimi

Senior Member
Joined
Oct 10, 2016
Posts
147
Reaction score
109
Habari za muda huu marafiki zangu ...nipo mbele yenu kuwasilisha yaliyonitokea leo ..mimi ni msichna wachuo fulani apa tanzania nasomea shahada fulani..ninampenzi wangu apa chuon tupo kweny mahusiano kama mwaka umeisha sasa chaajabu kumbe anamwanamke mwingine nyumbn yani wanaumee jmn mda wote nipo nae kumbe anamwanamke toka kitambo nakwao walishafika mimi tyuu ndo sijui sa leo katika pekua yangu si nikaona sms da niliumia sanaa ivi ninavosema tumeachan naninaumia sana ...wito jmn wanaume mkipendwa pendweni mnatuumiza sisi jmn
 
Habari za muda huu marafiki zangu ...nipo mbele yenu kuwasilisha yaliyonitokea leo ..mimi ni msichna wachuo fulani apa tanzania nasomea shahada fulani..ninampenzi wangu apa chuon tupo kweny mahusiano kama mwaka umeisha sasa chaajabu kumbe anamwanamke mwingine nyumbn yani wanaumee jmn mda wote nipo nae kumbe anamwanamke toka kitambo nakwao walishafika mimi tyuu ndo sijui sa leo katika pekua yangu si nikaona sms da niliumia sanaa ivi ninavosema tumeachan naninaumia sana ...wito jmn wanaume mkipendwa pendweni mnatuumiza sisi jmn
Pole mkuu lakini hata nyie mkipendwa mnaumiza watu sana.Pole sana!
 
Habari za muda huu marafiki zangu ...nipo mbele yenu kuwasilisha yaliyonitokea leo ..mimi ni msichna wachuo fulani apa tanzania nasomea shahada fulani..ninampenzi wangu apa chuon tupo kweny mahusiano kama mwaka umeisha sasa chaajabu kumbe anamwanamke mwingine nyumbn yani wanaumee jmn mda wote nipo nae kumbe anamwanamke toka kitambo nakwao walishafika mimi tyuu ndo sijui sa leo katika pekua yangu si nikaona sms da niliumia sanaa ivi ninavosema tumeachan naninaumia sana ...wito jmn wanaume mkipendwa pendweni mnatuumiza sisi jmn
Hamjaachana Sema mko half time
 
Kwani kwenu Bukoba hakuna wanaume unaowafahamu vizuri ukaendeleza mahusiano nao??
 
Habari za muda huu marafiki zangu ...nipo mbele yenu kuwasilisha yaliyonitokea leo ..mimi ni msichna wachuo fulani apa tanzania nasomea shahada fulani..ninampenzi wangu apa chuon tupo kweny mahusiano kama mwaka umeisha sasa chaajabu kumbe anamwanamke mwingine nyumbn yani wanaumee jmn mda wote nipo nae kumbe anamwanamke toka kitambo nakwao walishafika mimi tyuu ndo sijui sa leo katika pekua yangu si nikaona sms da niliumia sanaa ivi ninavosema tumeachan naninaumia sana ...wito jmn wanaume mkipendwa pendweni mnatuumiza sisi jmn
Acha mapenzi we ni denti,soma maliza,pata kazi yako nzuri au hata biashara yako utapata Mume bora kwa wakati wa Mungu
 
Habari za muda huu marafiki zangu ...nipo mbele yenu kuwasilisha yaliyonitokea leo ..mimi ni msichna wachuo fulani apa tanzania nasomea shahada fulani..ninampenzi wangu apa chuon tupo kweny mahusiano kama mwaka umeisha sasa chaajabu kumbe anamwanamke mwingine nyumbn yani wanaumee jmn mda wote nipo nae kumbe anamwanamke toka kitambo nakwao walishafika mimi tyuu ndo sijui sa leo katika pekua yangu si nikaona sms da niliumia sanaa ivi ninavosema tumeachan naninaumia sana ...wito jmn wanaume mkipendwa pendweni mnatuumiza sisi jmn

aya = paragraph/s (=> haya)
apa = swear ( => hapa)
ivi = hivi

Kwa niaba ya huyo jamaa na wanaume wote popote walipo pole sana. Jikaze!!!
 
Da asanten minimempotezea japo inauma bt no way out inawezekna kila mtu kapewa rizik akee siwez fosii ngoj nifany yamaana zaidi kuliko ayaa
 
Habari za muda huu marafiki zangu ...nipo mbele yenu kuwasilisha yaliyonitokea leo ..mimi ni msichna wachuo fulani apa tanzania nasomea shahada fulani..ninampenzi wangu apa chuon tupo kweny mahusiano kama mwaka umeisha sasa chaajabu kumbe anamwanamke mwingine nyumbn yani wanaumee jmn mda wote nipo nae kumbe anamwanamke toka kitambo nakwao walishafika mimi tyuu ndo sijui sa leo katika pekua yangu si nikaona sms da niliumia sanaa ivi ninavosema tumeachan naninaumia sana ...wito jmn wanaume mkipendwa pendweni mnatuumiza sisi jmn
Maisha bila maumivu hayaendi, ni lazima uumie ili uweze kuutambua uhalisia
 
Habari za muda huu marafiki zangu ...nipo mbele yenu kuwasilisha yaliyonitokea leo ..mimi ni msichna wachuo fulani apa tanzania nasomea shahada fulani..ninampenzi wangu apa chuon tupo kweny mahusiano kama mwaka umeisha sasa chaajabu kumbe anamwanamke mwingine nyumbn yani wanaumee jmn mda wote nipo nae kumbe anamwanamke toka kitambo nakwao walishafika mimi tyuu ndo sijui sa leo katika pekua yangu si nikaona sms da niliumia sanaa ivi ninavosema tumeachan naninaumia sana ...wito jmn wanaume mkipendwa pendweni mnatuumiza sisi jmn
Mrudie haraka mpenzi wako,hujui tunaruhusiwa kuoa wanawake mpaka wanne wewe namna gani unaleta vitimbi kwa bwana yako?
 
Pole mpenzi

Wala usiumie kwani kabla hujamfahamu si uliishi vizuri? Chukulia simple anza maisha mapya haikuwa riziki yako
Mshauri arudi kwa bwana yake bhana,kwani akiwa na mwanamke mungine tatizo liko wapi?
 
Mshukuru mungu umejua mapema,utamsahau mkuu jipe muda tu
 
Back
Top Bottom