ZENITH JF-Expert Member Joined Feb 5, 2012 Posts 1,064 Reaction score 991 Aug 2, 2019 #21 Hii kitu wanawake wanaielewa sana,ndo maana wakigundua wame share hii kitu,hawapatani,hawaongei mpaka kufa.Wanaweza hata kumwagiana tindikali
Hii kitu wanawake wanaielewa sana,ndo maana wakigundua wame share hii kitu,hawapatani,hawaongei mpaka kufa.Wanaweza hata kumwagiana tindikali
MK254 JF-Expert Member Joined May 11, 2013 Posts 33,575 Reaction score 53,613 Aug 2, 2019 #22 Muafrika ukifanya hii utasemwa sana, utaambiwa hamna kingine huwa unawaza ila mambo ya ngono, ndio maana umasikni umekidhiri.
Muafrika ukifanya hii utasemwa sana, utaambiwa hamna kingine huwa unawaza ila mambo ya ngono, ndio maana umasikni umekidhiri.
google helper JF-Expert Member Joined Jun 11, 2013 Posts 9,667 Reaction score 13,877 Aug 4, 2019 #23 No Escape said: Wajapan wanapigana miti sana lakini na maendeleo wanayo,sijui sisi tunakwama wapi? Click to expand... tunakwama kwenye miti, wengi miti legelege. badala ya kupiga miti wanaume wengine nao wanataka wapigwe miti.
No Escape said: Wajapan wanapigana miti sana lakini na maendeleo wanayo,sijui sisi tunakwama wapi? Click to expand... tunakwama kwenye miti, wengi miti legelege. badala ya kupiga miti wanaume wengine nao wanataka wapigwe miti.
wakubeti JF-Expert Member Joined Oct 5, 2018 Posts 562 Reaction score 860 Aug 4, 2019 #24 Alvin A. said: Duniani kunamamboView attachment 1168508 Click to expand... Hao jamaa wapuuzi sna, waasia wengi wanavipipi hawajui ata uume unafananaje
Alvin A. said: Duniani kunamamboView attachment 1168508 Click to expand... Hao jamaa wapuuzi sna, waasia wengi wanavipipi hawajui ata uume unafananaje
Beeb JF-Expert Member Joined Aug 18, 2018 Posts 29,389 Reaction score 59,151 Aug 7, 2019 #25 [emoji1787][emoji1787]