Siku ya kwanza baada ya kula mzigo

Mtoto wa Baba

JF-Expert Member
Sep 1, 2018
2,940
2,000
Sijui nikuelezee vip.

But nashanga mabinti wengi mnaumia sana kuachana na mtu alie kuvua chupi.

Na hamuwezi kuumia kabisa kuachana na mtu alie kupenda sanaaaaa na wamaana lakini kakukuvulisha chupi.

Kwan sex ni nini hasa, si wote mnakua uchi tu na mnafanya sex basi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Anhaa kumbe
Ila huwa tunaumia kuachwa na tunayempenda siyo aliyetuvua chupi
 

Khantwe

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
53,754
2,000
Sijui nikuelezee vip.

But nashanga mabinti wengi mnaumia sana kuachana na mtu alie kuvua chupi.

Na hamuwezi kuumia kabisa kuachana na mtu alie kupenda sanaaaaa na wamaana lakini kakukuvulisha chupi.

Kwan sex ni nini hasa, si wote mnakua uchi tu na mnafanya sex basi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sidhani kama ni kweli usemacho
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom