Siku ya kuzaliwa ya Rais Jakaya Kikwete

Siku ya kuzaliwa ya Rais Jakaya Kikwete

Status
Not open for further replies.

mnyaru one

Member
Joined
Sep 10, 2014
Posts
8
Reaction score
0
Namtakia happy birthday njema mweshimiwa wangu kwa kuzaliwa siku kama ya leo
 
Wadau eti Leo ni ndio birthday ya rais wetu. Nimesikia hapa clouds FM nikiwa ndani ya daladala ninacho uliza hili tangazo clouds wanalipwa na JK? hii redio ya kichama nayo.
 
Who cares? Hayo ni mambo binafsi ya kifamilia siyo ya Kitaifa, birthday ya JK mimi inanihusu nini?
 
Hujui!?

Hiyo inaitwa CloudCcm! Na inapokea maagizo kutoka mtaa wa Lumumba!
 
Wapuuzi sana hao blauzi fm wanajipendekeza kwa JK kwa vile bado yupo madarakani muda wake ukiisha hautawasikia tena wakijikomba kwa JK.
 
"msafiri amebahatika kuoa mke mmoja na kupata watoto nane".......ni sehemu ya tangazo hilo.....anyway hpbdy
 
Jk aka fastjet, popo. Amebakiza mwaka moja tu amalizie vipinde vyake.
 
anamaliza awamu ya pili ya U rais na miaka 65 wakati Slaa anaota Urais akiwa na miaka 70! ama kweli dunia ina maajabu hii!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom