Siku ya kiama......................... ........

Siku ya kiama......................... ........

nelly nely

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Posts
665
Reaction score
229
Siku ya kiama ilifika,wote wakawa mbele za Mungu.Mwenyezi Mungu akasema,"fanyeni mistari miwili,wanawake kushoto,wanaume kulia",wakatii.Kisha akawaambia,"wanaume wote waliokuwa wakipelekeshwa na wake zao duniani,warudi upande wa wanawake",wote walirudi isipokuwa mmoja tu aliyebaki amesimama.Mwenyezi Mungu kwa furaha akaanza kuongea "tazama mwanangu aliyenipendeza na kuyashika mafundisho yangu..hata akamfanya mkewe awe chini yake daima..........haya hebu waeleze wenzio,uliwezaje kumdhibiti mkeo?".....jamaa akajibu"Mungu...me mwenyewe sielewi..wife kaniambia nisimame hapahapa!"
 
Back
Top Bottom